Morning số tự động đời 2008 vào số không đi được

P
Bình luận: 32Lượt xem: 5,907

phamnhuphu

Tài xế O-H
Em đang lam kia Moninh 2008 số tự động. Xe để khoảng một ngày không đi. Nổ máy lên ga bình thường nhưng vào số lùi và số tiến đều không đi được. Ga to lên thi vòng tua máy cũng không lên. Để khoang 1 p tự nhiên giật cục một cái lại chạy bình thường. Em đã thay đâu số Vệ sinh lọc.

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Em đang lam kia Moninh 2008 số tự động. Xe để khoảng một ngày không đi. Nổ máy lên ga bình thường nhưng vào số lùi và số tiến đều không đi được. Ga to lên thi vòng tua máy cũng không lên. Để khoang 1 p tự nhiên giật cục một cái lại chạy bình thường. Em đã thay đâu số Vệ sinh lọc.
Tua máy không lên hay tốc độ xe không lên? Nếu tua máy không lên, lỗi nằm ở phần máy, không phải phần hộp số

vietnhatauto11

Tài xế O-H
cụ bóc tách mà làm, nếu tua máy k lên là do động cơ, k lên thì khoong đồng bộ được thì số sẽ k lên được, bị số thì bổ ra mà làm kiểm tra bơm dầu xem có đủ áp đóng van không, van điện có kẹt không

phamnhuphu

Tài xế O-H
động cơ hoạt động thé nào cụ, tiếng máy cụ áng khoảng bao nhiêu vong/ph, kiểm tra dầu hộp số chưa
động cơ hoạt động thé nào cụ, tiếng máy cụ áng khoảng bao nhiêu vong/ph, kiểm tra dầu hộp số chưa
Đông cơ em nghĩ thi không vấn đề gì a. Để môt chỗ ga lên bình thường a. Nổ ga lăng ti khoảng 750.vòng a. Dầu số mới thay em tháo cả đay các te ra vệ sinh lọc dầu.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên