Vinh danh bài viết xuất sắc nhất tháng 08/2015

enestobeer
Bình luận: 7Lượt xem: 4,722

enestobeer

Tài xế O-H
Kính thưa toàn thể anh em Ô Hát !

Ban Quản trị xin gửi lời cảm ơn chân thành đến các cụ vì đã tham gia đóng góp chia sẻ trên diễn đàn.

Hôm nay, Ban Quản trị xin thông báo đến các cụ kết quả của chương trình “Bài viết hay nhất tháng 08”. Dựa trên các tiêu chí số lượt “Xem” bài viết, số lượt “Like” bài viết, số lượt “Comment” bài viết, mà BQT chấm điểm từng bài viết. Theo đó bài viết hay nhất là bài viết có tổng số điểm cao nhất trong tháng, và sẽ được thống kê qua hệ thống quản trị của diễn đàn.

Phần thưởng dành cho bài viết xuất sắc nhất là: 1000 lít xăng (tha hồ download tài liệu :D), bên cạnh đó sẽ dành tặng 100 lít xăng cho 15 bài viết có tổng số điểm cao tiếp theo.

Trong tháng 08 có tổng cộng 3256 bài viết chia sẻ lên diễn đàn.

Danh sách bài viết xuất sắc nhất à 15 bài viết có tổng số điểm cao tiếp theo.

Ban Quản trị diễn đàn xin chúc mừng chủ nhân của bài viết "Thay bộ vó cho cô vợ 2 dịp 2/9" là cụ @longlanh .

Danh sách 15 chủ nhân của 15 bài viết hay nhận 100 lít xăng.

1. Viết bài nhận 150 lít xăng của cụ @enestobeer
2. Toyota Innova đời 2008 đề khó nổ của cụ @ckd-04
3. Lỗi lo lắng cho tương lai!!! của cụ @nhoklkute1
4. Hệ thống phanh ABS của cụ @nhokmiko123
5. Vivid WorkshopData 2015 ( có thể nói là đủ, khi các cụ cần ) của cụ @tiendung91
6. Sensor - Cảm biến đơn giản mà khó phân biệt của cụ @thanhco1983
7. Điều hòa xe Toyota Camry đời 2010 không ngắt và đóng tuyết trền đường hồi của cụ @minhnhat80
8. TOYOTA Techstream V10.20.030 của cụ @tiendung91
9. Toyota Corolla nổ ngược về cổ hút của cụ @cuonghp88
10. Cách thay dầu và bơm gas cho điều hoà ô tô cho nguời chưa biết của cụ @huulam
11. Đố vui có thưởng cùng OBD Việt Nam nhân dịp Quốc Khánh 02/09 của cụ @obd2tech
12. Hiện tượng chết bơm xăng liên tục của cụ @antrungan
13. Điện điều khiển kim phun của cụ @vietduy234
14. Lượng gas thiếu,thừa trong hệ thống làm lạnh trên ô tô? của cụ @nvhoan
15. Hyundai SantaFe bị cháy hộp của cụ @nhohai

Ban Quản trị diễn đàn mong đợi được nhận những bài viết hay nữa từ các cụ, hy vọng đây là chương trình giúp cho các cụ có thêm một chút động lực nho nhỏ bên cạnh niềm đam mê học hỏi để chia sẻ những kiến thức, kinh nghiệm cho mọi người

Một lần nữa Ban Quản trị diễn đàn O-H chân thành cảm ơn vì sự tham gia nhiệt tình của các cụ. Chúc các cụ đạt được thành công trong học tập và công việc!

Trân trọng,

Ban Quản trị diễn đàn O-H

enestobeer

Tài xế O-H
Đã chuyển xăng đến tận nhà roài các cụ nhé, không biết có chuyển sai địa chỉ cụ nào không báo danh cho em biết nhé :D

CPGROUND1234

Tài xế O-H

Ban Quản trị xin gửi lời cảm ơn chân thành đến các cụ vì đã tham gia đóng góp chia sẻ trên diễn đàn.

Hôm nay, Ban Quản trị xin thông báo đến các cụ kết quả của chương trình “Bài viết hay nhất tháng 08”. Dựa trên các tiêu chí số lượt “Xem” bài viết, số lượt “Like” bài viết, số lượt “Comment” bài viết, mà BQT chấm điểm từng bài viết. Theo đó bài viết hay nhất là bài viết có tổng số điểm cao nhất trong tháng, và sẽ được thống kê qua hệ thống quản trị của diễn đàn.

Phần thưởng dành cho bài viết xuất sắc nhất là: 1000 lít xăng (tha hồ download tài liệu :D), bên cạnh đó sẽ dành tặng 100 lít xăng cho 15 bài viết có tổng số điểm cao tiếp theo.

Ban Quản trị diễn đàn xin chúc mừng chủ nhân của bài viết "Thay bộ vó cho cô vợ 2 dịp 2/9" là cụ @longlanh .

5. Vivid WorkshopData 2015 ( có thể nói là đủ, khi các cụ cần ) của cụ @tiendung91
7. Điều hòa xe Toyota Camry đời 2010 không ngắt và đóng tuyết trền đường hồi của cụ @minhnhat80
10. Cách thay dầu và bơm gas cho điều hoà ô tô cho nguời chưa biết của cụ @huulam
11. Đố vui có thưởng cùng OBD Việt Nam nhân dịp Quốc Khánh 02/09 của cụ @obd2tech

Ban Quản trị diễn đàn mong đợi được nhận những bài viết hay nữa từ các cụ, hy vọng đây là chương trình giúp cho các cụ có thêm một chút động lực nho nhỏ bên cạnh niềm đam mê học hỏi để chia sẻ những kiến thức, kinh nghiệm cho mọi người

Một lần nữa Ban Quản trị diễn đàn O-H chân thành cảm ơn vì sự tham gia nhiệt tình của các cụ. Chúc các cụ đạt được thành công trong học tập và công việc!

Trân trọng,

bài viết được giải nhất tháng 8 tuy được nhiều người xem nhưng lượt đổ xăng lại là 0. theo em đã đưa ra các chỉ tiêu thì phải xét hết và điều quan trọng là người viết bài viết được nhiều người like vì bài viết có ích chứ không giống bài viết được giải tháng 8 theo kiểu giật tít gây sự tò mò anh em...đó là ý kiến của riêng em còn việc của add thì add cứ làm

nhimvamit2

Tài xế O-H
That su em nghi, nhieu ng ban di lam ma rat mong co tai lieu de tham khao va sua chua ma cu phai len dien dan tham qua thuc la rat kho. Thiet ngi ad nen mo 1 kenh mua ban xang de anh em co tai lieu kip thoi.
Chào cụ ! Hãy lưu ý viết tiếng Việt có dấu nhé cụ !
Diễn đàn hiện tại không áp dụng hình thức thương mại hóa tài liệu. Thiếu xăng tạm thời cụ có thể vào đây http://www.oto-hui.com/threads/1-click-chuot-co-100-lit-xang.80899/.
Thân !

thanhco1983

Tài xế O-H
bài viết được giải nhất tháng 8 tuy được nhiều người xem nhưng lượt đổ xăng lại là 0. theo em đã đưa ra các chỉ tiêu thì phải xét hết và điều quan trọng là người viết bài viết được nhiều người like vì bài viết có ích chứ không giống bài viết được giải tháng 8 theo kiểu giật tít gây sự tò mò anh em...đó là ý kiến của riêng em còn việc của add thì add cứ làm

Cá nhân em nghĩ:
1. Văn hóa "like" của mình chưa được thông dụng. Nó giống như câu "cảm ơn" vậy. Đâu phải ai đọc bài, thấy bài hay cũng like. Đâu phải mình giúp 10 người thì cả 10 người đều nói từ :"cảm ơn".

2. Lượt xem đánh giá khá nhiều mức độ tò mò và mong muốn tìm hiểu của mọi người. Để đưa ra được 1 chỉ tiêu đánh giá hết thì cực kỳ khó, mà chính xác là chẳng ai làm được. Thậm chí còn phụ thuộc vào mục đích từng thời điểm phát triển của diễn đàn.

3. Tuy vậy đóng góp của cụ CPGROUND1234 cũng có phần đúng khi ta nhìn vào bảng sếp hạng sẽ nhận thấy Top được like nhiều nhất đều liên quan đến cung cấp tài liệu hỗ trợ anh em.

Vậy cá nhân em cũng "adua" theo cụ CPGROUND1234 là bài viết xuất sắc nhất vẫn quy định như thế, và sẽ có thêm giải khuyến khích đánh giá số lượng "câu like". Chủ thớt cho mình cái kiến thức của người ta thì mình nên "like" chứ nhỉ. Em xin hết ạ

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Theo quan điểm của tôi, về số tiêu chí đặt ra, cơ bản là ổn. Tuy nhiên, cần đưa ra sự đánh giá theo mỗi tiêu chí ( cho điểm tiêu chí). Việc này sẽ giúp ban quản trị điều khiển được bài viết theo từng thời điểm. Ví dụ, lấy thang điểm 1, 2, 3; lúc đó, muốn thu hút lượng truy cập (diễn đàn đang bị nguội) thì cần tăng giá số người xe ta sẽ cho 3 điểm với số lượng xem; thấy ấm ấm rồi thì giảm nó xuống không để 3 điểm nữa, tăng điểm "like" thì ta cho điểm 3 với số "like"; nếu muốn tăng chất lượng chủ đề, ta sẽ đẩy số điểm cao nhất cho số bình luận hợp lệ. Cách này giống như cách mà các chính phủ điều khiển bằng lãi suất và thuế để bảo hộ cho nghành nghề nào đó ấy mà

thanhphovinh1

Tài xế O-H

Trân trọng,

hay

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên