VIỆC LÀM TƯ VẤN BÁN XE DU LỊCH.

ototinh
Bình luận: 10Lượt xem: 1,149

ototinh

Tài xế O-H
Em mới tốt nghiệp cao đẳng xin vào được công việc bán xe du lịch cho hãng FORD lương thử việc có 1 triệu thôi mấy cụ ơi thử việc 3 tháng à...cho em hỏi có nên đi làm không à?xin các cụ có kinh nghiệm trong lĩnh vực bán xe cho em ý kiến à?

yodu

Tài xế O-H
  • Nên hay không nên là quyết định của BÁc!
  • Sale lương cơ bản là như vậy! BÁc bán được thì có tiền, còn không được thì hưởng 1tr trợ cấp đó! (Làm được thì ăn, không được thì.....). Rất rõ ràng.
  • Nghề sale đòi hỏi phải bớt cái Tôi cá nhân lại, nhiệt tình và các kỹ năng nghề như: giao tiếp, thương thảo, marketing....

ototinh

Tài xế O-H
thử việc 3 tháng à mỗi tháng co 1 triệu ak,qua 3 tháng nếu trở thành nhân iên chính thức thì lương cơ bản là 2 triệu rưỡi à

tuananh0589

Tài xế O-H
làm nghề gì cũng có cái khó của nó .bán được thì ăn phần trăm . mình thấy bên ford bán xe du lịch cũng được mà , năm nào xe ra là cũng có người mua liên tục .

audimohinh

Tài xế O-H
Kinh doanh vừa khó lại vừa dễ bác ạ, nhiều khi nó còn là cái duyên. Nói như bác @kinhdoanhxeford í, ô tô ở VN vẫn là một thứ tài sản lớn, đâu dễ bán. Căn cứ vào nhu cầu, điều kiện của bác để quyết định thôi :D

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên