Có nên mua xe Asia 7chỗ ngồi hay không

acheng25
Bình luận: 3Lượt xem: 3,864

acheng25

Tài xế O-H
chẳng là e có lên mạng thấy họ rao bán con asia 7 chỗ đời tống giá cả thấy có 30 tr đến 60 tr em thấy được cái con này tiện về tiền nhỏ gọn thích thì chở người đi chơi gần còn làm thì bóc ghế ra chắc cũng được 20 bao cám con cò. bác nào biết chỉ cho e cái hay với ko hay của xe này với ăn uống của nó ra sao đồ đạc thế nào. với e thấy họ hay ghi là xe không hết đời với không hết đời e có hiểu nôm nà là niên hạn sử dụng nhưng ko rõ lắm các bác chỉ e với

hungem

Tài xế O-H
chẳng là e có lên mạng thấy họ rao bán con asia 7 chỗ đời tống giá cả thấy có 30 tr đến 60 tr em thấy được cái con này tiện về tiền nhỏ gọn thích thì chở người đi chơi gần còn làm thì bóc ghế ra chắc cũng được 20 bao cám con cò. bác nào biết chỉ cho e cái hay với ko hay của xe này với ăn uống của nó ra sao đồ đạc thế nào. với e thấy họ hay ghi là xe không hết đời với không hết đời e có hiểu nôm nà là niên hạn sử dụng nhưng ko rõ lắm các bác chỉ e với
- 7 chỗ thì không hết đời,còn giá như vậy thì cũng được ấy bạn,phụ tùng cũng rẻ,quan trọng là xe đồ đạc phải tương đối liền lạc một tí bạn mua xe cũ nên nhờ thợ đi xem cho chắc ăn,nếu không mua về sữa bệnh ấy

Xelaxuyenviet

Tài xế O-H
Chào Admin - các Mod và anh chị em OHers...! Mình có nick maylangthang lâu lắm rồi nhưng vì bận quá lại ít thời gian trống... nên không thường xuyên vào O-H sanh hoạt đươc dù rất muốn... Hôm nay tạo nick mới bằng tài khỏan FB cho lẹ (tìm pass nick maylangthang chắc lâu lắm...) do tình cờ search trên GG thấy 1 bác hỏi về dòng xe Asia 7c nhỏ (mà có vỏ) xinh... Tiếc là bác ấy không biết đã và đang có 1 hội chơi dòng xe "cùi bắp" này khá hào hứng...: http://otoxuyenviet.net/forums/forumdisplay.php/53-ASIA

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên