chốt khóa ốc trục láp

D
Bình luận: 16Lượt xem: 2,737

doducdao92

Tài xế O-H
chào các cụ.trả là tối hôm qua em có làm 1 con xe taxi làm xong quên không lắp cái chốt hãm để khóa ốc trục láp lại chỗ con ốc 32 .chốt khóa nằm ở đầu bánh xe ý ạ.lên hôm nay em cứ thấy sợ sợ rơi ốc ý ra .vậy các cụ cho em vậy xe ông ý là taxi lên chạy nhiều liệu có rơi ốc láp ra được không ạ.con ốc 32 ý thì em vặn chặt rui ạ.mong các cụ giú đỡ em

Ferrari599

Tài xế O-H
chào các cụ.trả là tối hôm qua em có làm 1 con xe taxi làm xong quên không lắp cái chốt hãm để khóa ốc trục láp lại chỗ con ốc 32 .chốt khóa nằm ở đầu bánh xe ý ạ.lên hôm nay em cứ thấy sợ sợ rơi ốc ý ra .vậy các cụ cho em vậy xe ông ý là taxi lên chạy nhiều liệu có rơi ốc láp ra được không ạ.con ốc 32 ý thì em vặn chặt rui ạ.mong các cụ giú đỡ em
bác cứ yên tâm đi . e làm giống như bác suốt nên giờ xe đạp vẩn chưa có đi . hê hê

phamhong

Tài xế O-H
Gọi họ lại mà lắp lại đi cụ. Không là họ lại nhặt được bánh của họ đó. Ốc đó mà siết chặt thì nó sẽ bị bó bi đó chạy sẽ kêu và nóng

doanhd

Tài xế O-H
Xe cụ nói chắc là xe get hả dã vặn chặt rồi thì cứ yên tâm k ra dc đâu bao giờ nó quay lại cài cho cái chốt là đc

tempra

Tài xế O-H
Yên tâm cụ ạ,nếu tuột sẽ biết ngay thôi ạ

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên