Ga-răng-ti xe tay ga

audimohinh
Bình luận: 6Lượt xem: 2,037

Tranhoaison

Tài xế O-H
có xe chỉnh được ...xe không bạn ạ
bạn muốn hỏi cụ thể xe nào ....xẻ chế thường thì xe nào cũng chỉnh được ,,,,còn chế fi thì có lead và air blade 110 không chỉnh được nhé 1

nhanle123

Tài xế O-H
bác hỏi xe chế hay fi.loại nào?nếu chỉnh garanti thì bác mở cốp xe lên.có cái nắp nhỏ mở con vít ra.bác sẽ thấy binh xăng con.chỉnh con vít giới hạn dây ga.(chế).còn fi thì nó đã có tốc độc garanti nhất định.k thay đổi dc.còn nếu muốn bác chỉnh con vít có lò xo ngay cổ góp.con này chỉnh buớm gió(mặc dù có cảm biến)nó cũng đem đến kết quả tương tự......

duonganh11101

Tài xế O-H
Xe tay ga chế thường và chế điện tử loại sử dụng van hỗ trợ khởi động là van điện từ chứ không phải mô tơ bước thì chỉnh garanti trực tiếp được cụ nhé.còn xe fi loại mô tơ bước thì ecm tự động điều chỉnh tốc độ không tải.có thể điều chỉnh garanti một cách gián tiếp bằng cách thay đổi các thông số input

longhonda

Tài xế O-H
Xe tay ga chế thường và chế điện tử loại sử dụng van hỗ trợ khởi động là van điện từ chứ không phải mô tơ bước thì chỉnh garanti trực tiếp được cụ nhé.còn xe fi loại mô tơ bước thì ecm tự động điều chỉnh tốc độ không tải.có thể điều chỉnh garanti một cách gián tiếp bằng cách thay đổi các thông số input
cụ nói hay quá

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên