Chỉnh garanty cho xe phun xăng điện tử !

mrcongnhan
Bình luận: 10Lượt xem: 1,904

mrcongnhan

Tài xế O-H
Chuyện là dzầy! số là em có con airblade Fi. Hôm bữa nhậu với thằng bạn say bét nhè. Trong câu chuyện có đoạn xe của em garanty cao quá. Thế là ông bạn xăn tay áo vào (hoàn toàn bằng tay, hông có máy gì hết) mở yên ,mở tùm lum hết... nói túm lại là do em xỉn nên không theo dõi được.
Nhưng kết quả là hôm sau garanty xe em ngon cực, có thể nói là đang nổ mà em hông biết , đề máy lại 2-3 lần do tưởng xe chưa nổ máy
Mấy hôm sau định học nghề nhưng lubu rồi lại quên
Thời gian sau nữa em mất liên lạc, nghe đâu trốn nợ đổi số điện thoại luôn
nay em viết bài này kính mong các tiền bối nào biết chiêu này chỉ giáo giúp em ( em vẫn hông muốn lên " Hãng " reset lại )
Xin cảm ơn và đổ xăng ạ !

Tranhoaison

Tài xế O-H
Cụ nói thật hay chém đấy ....xem này chỉnh cái gì ...may ra nó kẹp cái núm cao su chụp bụi ở đầu dây ga ...và ga về không hết ,,,sau bỏ ra nó về hết dây ga là nổ bình thường

TrungSpacy

Tài xế O-H
Chuyện là dzầy! số là em có con airblade Fi. Hôm bữa nhậu với thằng bạn say bét nhè. Trong câu chuyện có đoạn xe của em garanty cao quá. Thế là ông bạn xăn tay áo vào (hoàn toàn bằng tay, hông có máy gì hết) mở yên ,mở tùm lum hết... nói túm lại là do em xỉn nên không theo dõi được.
Nhưng kết quả là hôm sau garanty xe em ngon cực, có thể nói là đang nổ mà em hông biết , đề máy lại 2-3 lần do tưởng xe chưa nổ máy
Mấy hôm sau định học nghề nhưng lubu rồi lại quên
Thời gian sau nữa em mất liên lạc, nghe đâu trốn nợ đổi số điện thoại luôn
nay em viết bài này kính mong các tiền bối nào biết chiêu này chỉ giáo giúp em ( em vẫn hông muốn lên " Hãng " reset lại )
Xin cảm ơn và đổ xăng ạ !
Nếu bác không ngại thì em ấy mang qua cơ sở TrungSpacy bên em xem giúp đỡ cho
-Địa chỉ ở bên em :
Cs 1: 86 Nguyễn Khánh Toàn - Cầu Giấy - HN
Cs 2: 11 Láng Hạ - Ba Đình - HN
Cs 3: 02, 106 Hoàng Quốc Việt - Cầu Giấy - HN
Cs 4: Tầng 1 nhà N6E - Khu đô thị Trung Hòa -Nhân Chính -Hn
Bác gần chỗ nào cứ mang qua nhé

mrcongnhan

Tài xế O-H
Cụ nói thật hay chém đấy ....xem này chỉnh cái gì ...may ra nó kẹp cái núm cao su chụp bụi ở đầu dây ga ...và ga về không hết ,,,sau bỏ ra nó về hết dây ga là nổ bình thường
Khô
Chổ này sao em dám chém được bác. toàn cao thủ võ lâm. do em muốn biết tuyệt chiêu có nguy cơ bị thất truyền đem ra đây cho anh em lưu giữ

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên