Chế hệ thống quạt cho xe chuyên chở gà

phanvanlai
Bình luận: 15Lượt xem: 1,848

khanhdang

Tài xế O-H
Bác nào từng chế hệ thống quạt thổi thùng chuyên chở gà chỉ giáo e với. Cách nào bền nhất. Yêu cầu thêm 1 diamo 24v và 10 quạt thổi. Lựa chọn quạt nào la tốt nhất và diamo bao nhiêu A? Bình ắc quy bao nhiêu? Xin cảm ơn các bác chỉ bảo nhe!
Tôi là dân nghề gà. Tôi thấy cách tưới nước là tốt nhất.

khanhdang

Tài xế O-H
Tôi là dân nghề gà. Tôi thấy cách tưới nước là tốt nhất.
Bác nào từng chế hệ thống quạt thổi thùng chuyên chở gà chỉ giáo e với. Cách nào bền nhất. Yêu cầu thêm 1 diamo 24v và 10 quạt thổi. Lựa chọn quạt nào la tốt nhất và diamo bao nhiêu A? Bình ắc quy bao nhiêu? Xin cảm ơn các bác chỉ bảo nhe!
Anh có tính đến phương án là chế cho nó một dàn lạnh không?

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Bác phải cho thông số của thùng, số lượng gà trong thùng đã chứ

phanvanlai

Tài xế O-H
Bác phải cho thông số của thùng, số lượng gà trong thùng đã chứ
thùng 5 tấn xe Isuzu kích thước khoảng 7X2,5.yêu cầu mặt trước 2 quạt mặt sau 2 quạt .trên trần 5 quạt.sử dụng nguồn 24v. yêu cầu có đèn báo hỏng quạt để trên cabin ! các bác chém dùm e với nhá! em cảm ơn nhiều!

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
thùng 5 tấn xe Isuzu kích thước khoảng 7X2,5.yêu cầu mặt trước 2 quạt mặt sau 2 quạt .trên trần 5 quạt.sử dụng nguồn 24v. yêu cầu có đèn báo hỏng quạt để trên cabin ! các bác chém dùm e với nhá! em cảm ơn nhiều!
Cao bao nhiêu vậy, thì mới tính được dung tích thùng chứ bác?

khanhdang

Tài xế O-H
Tôi nghĩ nên đóng thùng kín, chế giàn lạnh phía trước lấy gió từ bên ngoài vào(cung cấp oxi)và phía sau mình gắn quạt hút thông khí ra ngoài . Anh nghĩ xem có được không?

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên