Xe tải Hyundai 15 tấn không đề nổ

T
Bình luận: 35Lượt xem: 3,573

hanhthuy1990

Tài xế O-H
e coc con xe huyndai 15 tấn ko đề được.cứ xịt rp7 qua cổ gió mới đề được.vậy là bị chết kim đúng không các bác
là xịt đề mới nổ chứ đâu phải xịt mới đề được. như vậy chắc chắn do nhiên liệu không đủ áp suất rồi. có thể đường ông dầu, lọc dầu, bơm cao áp, kim phun. bác cứ làm từng cái một từ dễ đến khó. cuối cùng là xách bơm kim vứt cho bọn nó lấy tiền và bác cũng xách về lấy lại tiền.

tuancoi1501

Tài xế O-H
là xịt đề mới nổ chứ đâu phải xịt mới đề được. như vậy chắc chắn do nhiên liệu không đủ áp suất rồi. có thể đường ông dầu, lọc dầu, bơm cao áp, kim phun. bác cứ làm từng cái một từ dễ đến khó. cuối cùng là xách bơm kim vứt cho bọn nó lấy tiền và bác cũng xách về lấy lại tiền.
Xách bơm kim cho bọn nó rồi lấy tiền là xao hả bác. Có phải 1 là chết kim .kim ko phu dầu vào được
2 là đường dầu cấp vào bị tắc.cos thể do bơm hoặc do đường ống
3 có thể bơm cao áp có vấn đề ko đủ áp suất để nổ đúng ko bác

HoangLongBG

Tài xế O-H
bác kiểm tra xem có dầu tới kim chưa nghe bác nói vậy em nghĩ chưa có dầu tới kim rồi.xịt chế vào thì xe nào chả nổ hết xịt chế là lại ngỏm chứng tỏ ko có nhiên liệu vao buồng đốt rồiNHANHNGUYHIEM

haingocem

Tài xế O-H
bơm tay thấy cứng lên,mở con bulong dầu về khi nào thấy hết khí thì xiết lại mới 1 hoặc 2 ống béc ra coi dầu có phun lên ko.dầu lên là nổ thôi chứ.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên