Mercedes s550-2007 hỏng nên xuống kính

H
Bình luận: 9Lượt xem: 887

phucqk5

Tài xế O-H
các bác cho e hỏi con mec s550 hỏng cửa nên xuống kính bên lái cả trc và sau, còn bên phụ hỏng phía trc là bị bệnh j nhỉ, bác nào chuyên sửa loại này tư vấn giúp e với.
Có ai chọc phá gì không mà tự dưng bị vậy. Nếu tự dưng bị thì khả năng Công tắc tổng có vấn đề rồi.

Hungpx

Tài xế O-H
e đọc lỗi ko thấy gì, thay chíp chương trình trong các hộp cũng ko thấy j? kiểm tra can ko có, hộp mới thì e ko có điều kiện thay. e cũng chán luôn rồi. hóng bác nào kinh nghiệm chỉ giúp

benkid

Tài xế O-H
bác có thể cho e biết xe khách đưa vào đã bị như vậy hay sao ạ, hay mình làm gì mà nó như vậy ạ
và nếu xe bị như vậy từ trước khi vào gara thì bác hỏi thử khách đã có tác động gì lạ làm xe bị như vậy ạ

Hungpx

Tài xế O-H
bác có thể cho e biết xe khách đưa vào đã bị như vậy hay sao ạ, hay mình làm gì mà nó như vậy ạ
và nếu xe bị như vậy từ trước khi vào gara thì bác hỏi thử khách đã có tác động gì lạ làm xe bị như vậy ạ
xe vào đã bị rồi bác ah! khách bảo chưa làm gì, đầu tiên bị cửa trước lái song mấy hôm sau bị sang bên trước phụ, rồi sau bị sau lái giờ chỉ còn sau phụ là còn chạy đc thôi

benkid

Tài xế O-H
xe vào đã bị rồi bác ah! khách bảo chưa làm gì, đầu tiên bị cửa trước lái song mấy hôm sau bị sang bên trước phụ, rồi sau bị sau lái giờ chỉ còn sau phụ là còn chạy đc thôi
vậy là khi vào gara chỉ hư 1 cái thôi ạ
mấy cái kia tự bị hay mình đã làm gì rồi bác

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên