Pha Lacetti 2007

Sangkynpi
Bình luận: 12Lượt xem: 1,157

hanhthuy1990

Tài xế O-H
Bác nào có mạch pha cos lacetti2007 cho em xin với ạ.
Chẳg là hôm nay tối muộn em nó vào mất pha. Nhưng nháy pha vẫn có ạ. Sẵn kái công tắc em ấn vào vẫn chưa được. Khách hẹn sáng mai ưuay lại.bác nào cho em tý manh mối.
vậy thì bác tháo công tắc ra sử hoặc thay đi

anlan17092012

Tài xế O-H
bạn kiểm tra công tắt và role cầu chi. còn khi bạn nháy pha no sáng là dung do nguồn dây nháy pha riêng nha,,nguồn nháy pha bấm trực tiếp ra bóng den lun nha

Sangkynpi

Tài xế O-H
vậy thì bác tháo công tắc ra sử hoặc thay đi
bạn kiểm tra công tắt và role cầu chi. còn khi bạn nháy pha no sáng là dung do nguồn dây nháy pha riêng nha,,nguồn nháy pha bấm trực tiếp ra bóng den lun nha
Cầu chì không cháy bác ạ.. em tháo công tắc.. 3 chân bập bênh bình thường(không cháy,tiếp xúc tốt).. em nghe nói dòng lacetti hay bị đứt cầu nối sau taplô.. không biết đời 2007 có cầu đó không ạ.. các bác xử dùm em với

manhdung1982

Tài xế O-H
Bác nào có mạch pha cos lacetti2007 cho em xin với ạ.
Chẳg là hôm nay tối muộn em nó vào mất pha. Nhưng nháy pha vẫn có ạ. Sẵn kái công tắc em ấn vào vẫn chưa được. Khách hẹn sáng mai ưuay lại.bác nào cho em tý manh mối.
bạn tháo đồng hồ táp lô ra ,ở đằng sau táp lô có giắc chia của đèn pha nó bị cháy sun nhựa .bạn cắt ra đấu lại là dc.k phải hong ctac đâu bạn .

hanhthuy1990

Tài xế O-H
Cầu chì không cháy bác ạ.. em tháo công tắc.. 3 chân bập bênh bình thường(không cháy,tiếp xúc tốt).. em nghe nói dòng lacetti hay bị đứt cầu nối sau taplô.. không biết đời 2007 có cầu đó không ạ.. các bác xử dùm em với
bác muốn biết có phải đứt dây điện hay không thì phải đo tín hiệu pha từ công tắc đã có hay chưa? từ đó đo thông mạch dây tín hiệu pha đó ra role.

Sangkynpi

Tài xế O-H
Bác làm xong chưa cho cái kết quả đi chứ. mấy ngày rồi không làm ra chắc xe cũng đi rồi chứ.
Và tối hwa 6hkém15 vào xưởng ngó ngớ ngẩn.. khách hẹn sáng nay mà mất hút bác ạ.. xem kái sơ đồ bác gửi em mình kém tài làm khách chạy đây mà.. tại em cứ sơn đời 2007 nó không còn chia pha,cốt bằng công tắc nữa..

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên