các bạn giúp mình con suzuki 500kg 2012

B
Bình luận: 5Lượt xem: 2,744

baotohalong62

Tài xế O-H
hôm nay xưởng mình có con suzuki 5 tạ vào xưởng báo đèn check .xe bị hiện tượng khó nổ buổi sáng và đỗ tầm 2-3h đã kiểm tra bơm xăng bu zi ,chia điện dây cao áp đều ok có một cái mình tìm mãi không thấy rắc cắm máy để kiểm tra.bác nào biết vị trí cổng cắm máy xe này chỉ giúp mình .hay bị bác nào cắt bỏ mất mình xin cảm ơn

Mobilest

Giữ xe
Nhân viên
hôm nay xưởng mình có con suzuki 5 tạ vào xưởng báo đèn check .xe bị hiện tượng khó nổ buổi sáng và đỗ tầm 2-3h đã kiểm tra bơm xăng bu zi ,chia điện dây cao áp đều ok có một cái mình tìm mãi không thấy rắc cắm máy để kiểm tra.bác nào biết vị trí cổng cắm máy xe này chỉ giúp mình .hay bị bác nào cắt bỏ mất mình xin cảm ơn
Loại này không có cổng kết nối OBD2 thì phải .Phương pháp sửa xe này chỉ có thay đồ theo kiểu loại trừ thôi .Trước hết cụ kiếm cái chia điện mới lắp vào thử xem sao .Còn những cảm biến khác ít hỏng hơn.

anhchanghocviec

Tài xế O-H
cụ tìm kĩ xem nào

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên