ab 125 đang đi hạ ga chết máy luôn.đề lại lâu mới được

kutikuti
Bình luận: 8Lượt xem: 1,100

cuncontiti

Tài xế O-H
tiêu đề bác ghi đang đi hạ ga là chết máy vây sao bác bít được galanty vẫn lớn bình thường nhỉ ! Bác cho thêm thông tin nữa ạ !:D

kutikuti

Tài xế O-H
tiêu đề bác ghi đang đi hạ ga là chết máy vây sao bác bít được galanty vẫn lớn bình thường nhỉ ! Bác cho thêm thông tin nữa ạ !:D
Ý là xe dừng tại chỗ galanty van bt.iding vẫn hoạt động.tinh hình xe đi thi như tiêu đè đã nói.khos hiểu.ha ga đi vào ngõ "may kêu chạch chạch tắt luôn"(dòng này galanty quá nhỏ cung hay bị tình trạng như thê. Đang đi.ha ga.chach chạch tắt.nhung kd lại nổ liền.nhug xe này thì không.benh rất khó tả

01647051815

Tài xế O-H
galati lớn là do cảm biến cánh bướm ga không tốt bị kẹt lò so đàn hồi ; do sử dụng lâu ngày bên trong nhiều bụi bẩn /bạn cần tháo ra vệ sinh sạch và hơi kéo giãn lò so ra một tý là oke // còn bệnh khó nổ nó có nhiều nguyên nhân lắm cần kiểm tra kỹ/

vietnhatauto11

Tài xế O-H
không tả
Ý là xe dừng tại chỗ galanty van bt.iding vẫn hoạt động.tinh hình xe đi thi như tiêu đè đã nói.khos hiểu.ha ga đi vào ngõ "may kêu chạch chạch tắt luôn"(dòng này galanty quá nhỏ cung hay bị tình trạng như thê. Đang đi.ha ga.chach chạch tắt.nhung kd lại nổ liền.nhug xe này thì không.benh rất khó tả
khó tả? k tả được bệnh thì hỏi cũng bằng thừa cụ ạ. nói rõ xem dời bao nhiêu, bướm ga cơ hay điện tử để mọi người giúp. các cụ thông cảm em thấy có chút tò mò nên đóng góp có gì xin bỏ quá cho

kutikuti

Tài xế O-H
Xe là xe e đang đi. Nên chưa có thời gian bung ra để kiểm tra. Nên e hỏi y kiến các bác trước. Nên làm gì và bắt đầu từ đâu.xe thì lâu mới đổ bệnh như thế. Lâu lâu.nhung khởi động lại lâu ti nổ được la chạy ok.it khi lặp lại.Khó là khó ở chổ đó. Chứ im re luôn.thi dể hơn.y kiến các e sẽ nhớ khi mổ bụng e nó

01647051815

Tài xế O-H
kiểm tra lấm nhé /xe đi lâu ngày cặn ở buồng đốt kẹt vào miệng lấm làm hở hơi gây khó nổ / khi bạn đề kéo dài cặn lấm bị bật ra / hơi khít là nổ đươc / vấn đề là ở đó

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên