Cục de lạ quá

lieukhai
Bình luận: 39Lượt xem: 2,090

lieukhai

Tài xế O-H
Cái này là cục de hả các bác. Tháo ra thế nào ạ?
Cám ơn các bác nhiều.

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Hì hì, em ngu lắm bác ạ, bác nói chí phải. Miễn sao bác khai sáng cho em thì sao em cũng chịu ạ. Em cám ơn bác nhiều.
Có thể là bác ngu thật, nhưng sau này bác sẽ hết ngu. Như vậy, có những giai đoạn mình ngu, hết đoạn đó là mình hết ngu, kinh nhất là ngu trường kỳ. Bác cứ yên tâm, rồi bác sẽ sáng thôi

giahung

Tài xế O-H
thà đừng hỏi.. hỏi rồi bà con lại cười cho cái tội ngu
vậy bác đã là ng giỏi chưa...?
e ko đồng ý với câu trả lời của bác..ae ko biết thì hỏi nếu bác giỏi hơn ng bác thiện chí bác chả lời vào đúng chủ đề hoặc ko bác vào đọc xong mà ko nói gì chứ bác đừng nói ae nv
chúc bác luôn giỏi..bác angell-auto

angell-auto

Tài xế O-H
Lấy tuýp 10
Xác định được là mình ngu, thì cửa lại sáng. Chỉ sợ, là thấy mình giỏi, trong khi mình lại ngu
bạn này hỏi dốt ở chỗ không đáng hỏi. VD cái T10 ở đâu để tao mở cái cảm biến trong khi T10 nằm ngày trước mắt. Mà bạn í lại còn bỏ thời gian ra để nghiên cứu trên oto-hui, rồi đưa câu hỏi..lại xem trả lời rồi bình luận..bởi vậy tui mới cáu..

nguyenkimthuy

Tài xế O-H
theo em nghĩ thì nó là cục cảm biến báo lên tuplo khi nhớt hộp số bị thiếu hoặc độ nhớt không còn đạt tiêu chuẩn . em chỉ nghĩ vậy thôi các bác đừng chém em chết nhé, he he

Cai banh xe

Lấy tuýp 10

bạn này hỏi dốt ở chỗ không đáng hỏi. VD cái T10 ở đâu để tao mở cái cảm biến trong khi T10 nằm ngày trước mắt. Mà bạn í lại còn bỏ thời gian ra để nghiên cứu trên oto-hui, rồi đưa câu hỏi..lại xem trả lời rồi bình luận..bởi vậy tui mới cáu..
Có thể là bác biết hoặc thạo rồi, thì thấy náo không đáng. Nhưng bác ấy gặp lần đầu thì thấy lạ, nên hỏi cho nó chắc, có gì đáng để cáu đâu bác

Cai banh xe

tự do ngôn luận. Thằng nào thích chửi lộn, hay uýnh lộn, thi đấu nghề cứ inbox, hoăc chát nc với anh.
- Oánh nhau, chả ngại, nhưng chả đáng. Bỏ
- Chửi nhau, giống đàn bà quá. Chắc cũng bỏ
- Thi đấu nghề. Cái này hay đấy, nên chơi
Còn thì bác nói đúng, tự do ngôn luận. Tôi chẳng chê gì bác khi bác mắng bác kia, vì đó là quyền của bác, bác thấy ngu thì bác phán ngu, rất bình thường không thể cấm được. Cơ mà bác kia cũng tự do ngôn luận thôi, thích thì hỏi, có sao đâu. Như vậy là 2 bác bằng nhau

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên