Pan số tự động tucson 2011

duytung1988
Bình luận: 20Lượt xem: 2,140

duytung1988

Tài xế O-H
xe trong tình trạng đi giật cứ vào số là giật kể cả lùi hay tiến .đọc lỗi thì hộp số có hai lỗi này p063 shift solenoid ;c; electrical
và lỗi p0880 TCM power relay control circuit/ open
có cụ nào gặp pan này chưa ạ xe mới vào xưởng lúc chiều chạy thử rùi mới đọc lỗi ra vậy bác nào gặp ca này rùi chỉ bảo cho e với ạ để mai chiến e này

tronghaiauto89

Tài xế O-H
cụ thử kiểm tra con cảm biến tín hiệu đầu vào của hộp số xem, trước em làm một con morning cũng như bác vào D hoặc R đều bị giật mạnh một cái em kiêm tra con cb là ok

duytung1988

Tài xế O-H
cụ thử kiểm tra con cảm biến tín hiệu đầu vào của hộp số xem, trước em làm một con morning cũng như bác vào D hoặc R đều bị giật mạnh một cái em kiêm tra con cb là ok
vâng mai e mới kiểm tra đc ạ mà cảm biến con này nằm tất trong hộp số bác ạ mà chạy xe xem ddataalis vẫn thấy báo cả hai con vào và ra bác ạ nên e nghĩ ko vấn đề cảm biến đó đâu

obdvietnam

Tài xế O-H
xe trong tình trạng đi giật cứ vào số là giật kể cả lùi hay tiến .đọc lỗi thì hộp số có hai lỗi này p063 shift solenoid ;c; electrical
có cụ nào gặp pan này chưa ạ xe mới vào xưởng lúc chiều chạy thử rùi mới đọc lỗi ra vậy bác nào gặp ca này rùi chỉ bảo cho e với ạ để mai chiến e này
Cụ cho em mã lỗi kèm theo mô tả mã lỗi gửi vào mail service.obdvietnam@gmail.com em sẽ lấy hướng dẫn sữa chữa mã lỗi này trong GDS gửi cho cụ tham khảo nha.
P/S : Ghi đúng mã lỗi nha cụ.

quangvinh1991

Tài xế O-H
tức là khi vào số tiến hay lùi đều bị giật và xe lăn bánh được cũng bị giật hả anh? e thì không rành nhưng để hỏi bạn bè thử!

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Bác kiểm tra những gì rồi nào

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên