Sư phụ nào nhận thằng đệ tử này với

T
Bình luận: 31Lượt xem: 2,863

tungngo2327

Tài xế O-H
chào các cụ, em là sv vừa ra trường nghành otô, e rất rất đam mê otô các loại, muốn theo nghề sữa chữa điện otô nhưng chưa có tay nghề, z kính mong mỏi các cụ có k8nh nghiệm nhận e làm đệ tử, e xin nghe theo sự sai bảo của các cụ, chỉ mong các cụ mở lòng chuyền nghề giúp đở tương lai của em, e xin cảm tạ vô ngàn

minhlam37

Tài xế O-H
Cụ đừng đùa tội e. E đang thực sự cần mà . Học xong rồi, giờ mặt mũi mồm mép nào mà về quê lông bông đi bám gia đình được. Chí ít cũng theo đuổi cái đam mê cái nghề của mình cụ à. Giờ việc trái nghành lương cao thì nhiều mà e lại không thích cụ ơi.....

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Cụ đừng đùa tội e. E đang thực sự cần mà . Học xong rồi, giờ mặt mũi mồm mép nào mà về quê lông bông đi bám gia đình được. Chí ít cũng theo đuổi cái đam mê cái nghề của mình cụ à. Giờ việc trái nghành lương cao thì nhiều mà e lại không thích cụ ơi.....
Thì sao?
- Bác tâm sự, tôi xin chia sẻ chân thành. Chúc bác sớm toại nguyện
- Thú thật, chẳng biết ý bác là gì. Muốn gì thì nói thẳng ra, sao bắt người khác phải đón ý mình thế

nhuminh

Tài xế O-H
cụ nào cũng ra trường em đam mê ô tô lắm muốn theo nghề đã đam mê thì chỉ cần được đi làm là ok... không quan trọng là học điện hay học máy... đã là 1 người thợ sửa ô tô thì cái gì cũng phải làm được không quan trọng là làm điện hay làm máy. nếu cụ chị học 1 cái thôi điện hoặc máy thì cụ chỉ là thầy bói xem voi thôi..... chỉ biết mỗi lĩnh vực mà mình học.....sang làm là chịu như thế thì khi bắt bệnh xe rất khó....nếu chỉ biết 1 cái thì chỉ mãi làm thợ thôi...

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên