Picanto bị cắt chộm dây điện không nổ đươc máy

hunghanam
Bình luận: 21Lượt xem: 1,734

Ferrari599

Tài xế O-H
E thấy xe của bác gặp toàn là bị cháy với đứt hết dây điện. Bác cần giúp tài liệu thì cứ nói thẳng có rất nhiều a e sẳn sàng giúp hoặc bác dùng công cụ tìm kiếm trên diễn đàn tài liệu không thiếu bác ah. Sao phải xin tài liệu kiểu thế

hanhthuy1990

Tài xế O-H
Em chào các bác em mới nhận một em picanto động cơ L3 đời2012 std mà giờ dây điện bị cắt hết rùi em đăng bài lên xin các bác cho em sơ đô điện giúp em với em cám on các bác nhiều
Lecongsonghn@gmail.com
Bị cắt trộm dây điện thì quả thằng trộm này cũng bị điên. bỏ công mở capo... mà chỉ lấy cái dây điện. cái hộp đen với cảm biến chẳng lấy. Có thật hay không thì không biết nhưng nếu mất thì bác cũng nên mua lại dây điện mói có giắc cắm. Còn bác có mạch điện thì bác định làm cách nào?

tranlong1989

Tài xế O-H
Em chào các bác em mới nhận một em picanto động cơ L3 đời2012 std mà giờ dây điện bị cắt hết rùi em đăng bài lên xin các bác cho em sơ đô điện giúp em với em cám on các bác nhiều
Lecongsonghn@gmail.com
Đúng như cụ kể thì theo e cụ nên đặt nguyên bộ dây điện về thay vừa nhanh vừa an toàn chứ đấu lại thì nó quá lan giải nhất là xe còn mới nữa cụ ak.

hunghanam

Tài xế O-H
Da nó chôm cả hôp và ácquy
Nhà cháu lv bên angola nên bọn này nó chộm nhiều hơn việt nam mình kings các bác hô trợ nhà cháu

hunghanam

Tài xế O-H
Dạ bác trách nhà em em xon nhận vì nhà em o vùng sâu vùng xa nên công nghệ yếu ớt kính các bác giúp đỡ hỗ trợ nhà cháu nhà cháu xin cám on rất nhiều

angell-auto

Tài xế O-H
nan giản nhỉ. Mua cái hộp khác. Xin sơ đồ xong bạn mà đấu mắc đúng y được thì bạn thành thợ điện lành nghề rồi. Xe này mà ở đà nẵng đưa mình làm ok ngay. đảm bảo giá rẻ bất ngờ

hunghanam

Tài xế O-H
Em đang ở angola luanda chau phi sdt +244993211744 rất vui được giao luu anh em và chia xẻ em làm bên này chủ yếu huyndai kia và hilux miisssu l200

NgheAn.

Tài xế O-H
nhà e cung co con morning 2008 std cháy đấu lại dây cả nhưng đang bi khóa imozer không có nguồn nên bơm xăng k chạy bác nào giúp e 1 tay

mcv30

Tài xế O-H
Bó tay với tệ nạn cắt dây , cắt đây làm gì nhỉ ?
Picato hình như giống morning , chỉ khác đèn đóm tí

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên