Lexus 470

PROduy
Bình luận: 8Lượt xem: 790

nvtuan105

Tài xế O-H
hiện e đang có con lex470 xe nó đi là cứ nhún khịch khịch gặp ổ gà là người ngồi cứ bị giật ngả về sau ấy. e đã kiểm tra thay đôi giảm xóc trước mà xe nó vẫn tiếp tục. thế các bác có cao kiến ji ko chỉ dùm e với nhỉ
bạn tả khó hiểu quá. bạn kiểm tra giảm xóc nó có chết không mà thay? và xe dó dùng giảm xóc gì?

manhmongcaicity

Tài xế O-H
hiện e đang có con lex470 xe nó đi là cứ nhún khịch khịch gặp ổ gà là người ngồi cứ bị giật ngả về sau ấy. e đã kiểm tra thay đôi giảm xóc trước mà xe nó vẫn tiếp tục. thế các bác có cao kiến ji ko chỉ dùm e với nhỉ
bác ktra kỹ chưa mà thay giảm xóc trc? mà bon đời này dùng giảm xóc gì mới đc chứ? bác ktra kỹ phía sau xem

PROduy

Tài xế O-H
ko nó không dùng giảm xóc lo xo ma chỉ 2 cái giảm lắc còn nó dùng tui hơi. nhung túi hơn vẫn bt bác ah. còn 2 cái giảm chấn đằng trước thì bị chảy dầu mình đã thay. nhưng nó vân như phi ngựa

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Bác thay hay cái lò xo hơi đi

Obamavietnam

Tài xế O-H
Cụ cứ kiểm tra kỹ bóng hơi đi, e chờ tin của cụ

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên