Bệnh nâng cần lên rất chậm máy Kobelco SK200-1

Long6690
Bình luận: 30Lượt xem: 6,793

CHUNG HUU

Tài xế O-H
bác cho thêm thông số khi ép tức thao tác như là áp khiển và áp chính .tiện thể kiểm tra lại cái lọc của cút khiển thao tác nâng cần ở đầu ngăn kéo xem sao

Long6690

Tài xế O-H
bác cho thêm thông số khi ép tức thao tác như là áp khiển và áp chính .tiện thể kiểm tra lại cái lọc của cút khiển thao tác nâng cần ở đầu ngăn kéo xem sao
Khi em ép thuỷ lực lên rất chậm cần boom nhưng khi kết hợp với thao tác khác như co cần co gàu thì cần bôm lại lên nhanh .cái lọc đấy ở đâu a tả rõ cho e xem nào

CHUNG HUU

Tài xế O-H
Khi em ép thuỷ lực lên rất chậm cần boom nhưng khi kết hợp với thao tác khác như co cần co gàu thì cần bôm lại lên nhanh .cái lọc đấy ở đâu a tả rõ cho e xem nào
nó là đường áp khiển từ cốc nâng cần sang đầu ngăn kéo bên kia phía cabin bác ah.Mà bác cho em hỏi con máy này điện đóm vẫn còn đầy đủ hay bỏ hết rùi bác

Long6690

Tài xế O-H
nó là đường áp khiển từ cốc nâng cần sang đầu ngăn kéo bên kia phía cabin bác ah.Mà bác cho em hỏi con máy này điện đóm vẫn còn đầy đủ hay bỏ hết rùi bác
Máy e là điện còn bác ah nhưng nếu là do đien thì hỏng ở phần nào mà càn bom lên chậm vậy .cái lọc bác nói thay đc không

PW150-6K

Tài xế O-H
1:
Khi bác làm động tác cần, ga tự động cơ vút lên không!
Nếu có điện là ok
nếu không, mất ga tự động của động tác nâng cần.
2:
Khi naang cần, cam động họ vào xem em nó lên áp máy bơm, kobe thường hay bị naang cần 1 bơm!

Long6690

Tài xế O-H
Em kiểm tra điện sau đó ngắt công tắc bỏ điện sau ghế tức là ngắt hết hộp đen và điện ở máy thì máy lên cần nhanh làm khoẻ hơn bình thường nhưng động cơ có triệu chứng lịm e nghĩ là do điện vì khi đóng công tắc cho hộp đen vào thì lên cần chậm

thaianh

Tài xế O-H
Em kiểm tra điện sau đó ngắt công tắc bỏ điện sau ghế tức là ngắt hết hộp đen và điện ở máy thì máy lên cần nhanh làm khoẻ hơn bình thường nhưng động cơ có triệu chứng lịm e nghĩ là do điện vì khi đóng công tắc cho hộp đen vào thì lên cần chậm
cụ chỉ dùm công tắc bổ điện sau ghế cái .nhà cháu chưa thấy nó ở sk 200-1

bomva

Tài xế O-H
SK200-1 công tắc đó không nằm đằng sau ghế đâu.có chăng thì phải là SK300 trở nên thì may ra còn có.nhà cháu chém bậy phát !!!

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên