Xin tài liệu hộp số pazero V6 3000 đời 2002

hanhthuy1990
Bình luận: 16Lượt xem: 1,097

benkid

Tài xế O-H
chào cụ cho em hỏi hộp số sàn hay tự động vậy ạ
số sàn thì e gặp rồi số tự động thì chưa cụ có thể cho xin chút thông tin về hộp số đó để em tìm giúp cụ cho

hanhthuy1990

Tài xế O-H
chào cụ cho em hỏi hộp số sàn hay tự động vậy ạ
số sàn thì e gặp rồi số tự động thì chưa cụ có thể cho xin chút thông tin về hộp số đó để em tìm giúp cụ cho
Dạ hộp số M/T bác ạ. Lắp trên động cơ 6G72 đấy ạ. hình ảnh hộp số nó thế này bác

benkid

Tài xế O-H
Dạ hộp số M/T bác ạ. Lắp trên động cơ 6G72 đấy ạ. hình ảnh hộp số nó thế này bác
bác muốn chính xác bác cho em xin số mode code của xe và mã hộp số nha bác
theo em tìm hiểu thì nó là hộp số V5MT1
dòng xe misu này xác định bằng mode code là hính xác nhất đừng quan tâm nhiều tới đời xe bác ạ
em gửi bác ít tài liệu bác tham khảo thử ạ
http://data.oto-hui.com/7rw059z4dbdr.html

duandtoto

Tài xế O-H
chẳng giúp được gì cho bác.em nhớ không nhầm con này có 5 cục báo số,cầu, trên đỉnh hộp số.các giắc cắm được lộn cho nhau.nếu không đánh dấu các giắc mà không có sơ đồ cắm cũng mệt phết ạ.còn kêu ở đuôi hộp số thì 90% là kêu xích.với cái tầm hiểu biết của em thì em chưa thấy thằng nào sửa được xích ạ.toàn thấy thay thôi ạ.

hanhthuy1990

Tài xế O-H
bác muốn chính xác bác cho em xin số mode code của xe và mã hộp số nha bác
theo em tìm hiểu thì nó là hộp số V5MT1
dòng xe misu này xác định bằng mode code là hính xác nhất đừng quan tâm nhiều tới đời xe bác ạ
em gửi bác ít tài liệu bác tham khảo thử ạ
http://data.oto-hui.com/7rw059z4dbdr.html
Dạ vâng đúng chính xác hộp số V5MT1 đấy bác ạ. cảm ơn bác nhiều ạ!

Ferrari599

Tài xế O-H
chẳng giúp được gì cho bác.em nhớ không nhầm con này có 5 cục báo số,cầu, trên đỉnh hộp số.các giắc cắm được lộn cho nhau.nếu không đánh dấu các giắc mà không có sơ đồ cắm cũng mệt phết ạ.còn kêu ở đuôi hộp số thì 90% là kêu xích.với cái tầm hiểu biết của em thì em chưa thấy thằng nào sửa được xích ạ.toàn thấy thay thôi ạ.
bác có sơ đồ 5 cục báo cầu đó không cho em xin e châm cứu phát. mail của e là minhchau338@gmail.com

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên