Nhờ các cụ tư vấn về máy cài chìa khoa ô tô

C
Bình luận: 7Lượt xem: 1,172

canhoto

Tài xế O-H
Chào các cụ, không biết e đăng bài ở mục này có sai chủ đề không. Nếu sai thì cụ mod nào đi qua chuyển e nó về đúng vị trí giúp em.
Hiện tại e đang muốn mua một máy để cài chìa nên muốn nhờ các cụ tư vấn giúp e nên mua máy nào và cần mua thêm phụ kiện nào để làm được. Xin cảm ơn các cụ.

quytruong1990

Tài xế O-H
Bác cứ kiếm cái Gscan về là thông dụng .còn tùy từng hãng xe mà có máy vào sâu dc như gds kia,gds huynhdai....tùy vào điều kiện,mục đích thôi bác ạ

canhoto

Tài xế O-H
Bác cứ kiếm cái Gscan về là thông dụng .còn tùy từng hãng xe mà có máy vào sâu dc như gds kia,gds huynhdai....tùy vào điều kiện,mục đích thôi bác ạ
Gsan em cũng có rồi, GDS em cũng có, đang tính lấy thêm cái GSCAN 2, Vì đang có điều kiện nên em muốn tìm hiểu và lấy thêm cái máy cài chìa cho phong phú.

nguyen nghi

Tài xế O-H
Chào các cụ, không biết e đăng bài ở mục này có sai chủ đề không. Nếu sai thì cụ mod nào đi qua chuyển e nó về đúng vị trí giúp em.
Hiện tại e đang muốn mua một máy để cài chìa nên muốn nhờ các cụ tư vấn giúp e nên mua máy nào và cần mua thêm phụ kiện nào để làm được. Xin cảm ơn các cụ.
quan trọng là khách hàng của cụ dùng xe nhiều của thị trường gì thì mới chịn máy ưng ý được với nhu cầu. có máy sâu về châu âu, cái sâu về châu á hơn, cái thì sâu về immo và tự tính code cái thì không làm được vậy. thế nên được cái nọ thì mất cái kia thôi phải nghiên cứu kĩ

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên