Dạy sửa ECU ô tô

black_heart
Bình luận: 7Lượt xem: 2,762

Bachbanhbeo

Tài xế O-H
để hiểu về nó la mệt moi lắm rồi,ECU sửa mò được chứ sửa kiểu hiểu về nó rồi sửa em nghĩ không ai dạy.hj.mấy thầy ở trường em sinh viên phá hư thì mấy thầy cũng lấy VOM xem bị đứt gì rồi thai linh kiện z thoy.

Sangkynpi

Tài xế O-H
sửa ecu ở nước ta liệu có bác nào cao siêu đếm được trên đầu ngón tay không.(thay ic, cài, cắm. viết chương trình cho ic...) em thấy chủ yếu các cụ sửa phần nguồn, mất 1 số mạch nào đó cứ thế các cụ lần mò mạch đo điot trở rồi thay transistor là cùng( gặp quả mạch 3,4 lớp thì cũng lạy thôi) em chém vậy thôi nhá

Bachbanhbeo

Tài xế O-H
sửa ecu ở nước ta liệu có bác nào cao siêu đếm được trên đầu ngón tay không.(thay ic, cài, cắm. viết chương trình cho ic...) em thấy chủ yếu các cụ sửa phần nguồn, mất 1 số mạch nào đó cứ thế các cụ lần mò mạch đo điot trở rồi thay transistor là cùng( gặp quả mạch 3,4 lớp thì cũng lạy thôi) em chém vậy thôi nhá
em thấy bác này nói đúng đấy.thời gian bác nghiên cứu cái khác hay hơn..mổi hãng xe bây giờ hơn nhau chổ cái hộp này..mình hiểu hết chức năng rồi chuẩn đoán nó củng mệt moi lắm rồi.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên