Cá mập dầu cần giúp đỡ sơ đồ điên

hunghanam
Bình luận: 11Lượt xem: 1,156

hunghanam

Tài xế O-H
Dạ kinh bác em đã úp bài lên nhiêu va úp ảnh lên con mập của em máy dầu 2014 bị an trôm họp và mua lại được về em câu nổ ok nhung ga ko lên báo lôi image.jpg

hunghanam

Tài xế O-H
Nó nổ gõ xe mới toanh phần cơ thì bác ko pải nghĩ em đang câu nhầm dường nào đấy bác có lươc đồ ecu nó thì cho em với lecongsonghn@gmail. Com
Con này loại rắc hộp ecu có 2 rắc to màu đen em úp toàn bộ so uu lý lịch em nó đây nhờ cụ chỉ cho em voi

hanhthuy1990

Tài xế O-H
Em pos lên rùi bác mong bác hô trợ em
Bác cho cái data áp suất nhiên liệu lúc nổ máy thế nào đi? Bác rút giắc con cảm biến nhiệt độ dầu trên bơm cao áp ra đo xem mấy vôn? có thể bác đấu lộn dây nguồn 5 vôn của cảm biến áp suất qua con nhiệt độ. còn 5v của nhiệt độ lại qua nguồn của cảm biến áp suất. 2 cái này đều dẫn đến lỗi trên.

hunghanam

Tài xế O-H
Dạ thưa bác hai ba hôm nay em đắp chiếu em nó rui em mệt với nó nên ko muốn sờ tới nó bữa nay cung nhiều viêc gầm em bị mất uy tín con ấy rùi bị đầy vào lãnh cung làm phanh pháo và thay dầu rùi bác à ngươif khác làm rùi nhưng chưa được em đang bức xúc và tìm cơ hội rửa hận một con cá mập làm em akay bác à

hunghanam

Tài xế O-H
Nói thật với bác với dòng xe khác thì em ko biết vói dòng này thì ko nhất thiết pải cài mã kim em làm cũng 50 em rùi nên bênh em hiểu cũng tương đối em biết mình câu sai chân hộp nhưng ko có cơ sở để câu cho chuẩn nên em mới xin anh em tài liệu bác à hai mã lôi trên em pải xử lý ok thì mới tính việc khác

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên