Lốp không săm

cuncontiti
Bình luận: 8Lượt xem: 1,200

cuncontiti

Tài xế O-H
chào các bác ! nhà cháu mắc một xe bị thủng lốp và họ vá dùi lỗ khá to 3 sợi dút vẫn vừa ạ , cháu thấy nó vẫn bị xuống hơi ,lốp thì mới thay ạ !Các bác cho cháu hỏi có cách nào để vá lại cho nó ổn không ạ để đi tạm .(viêm màng túi các bác ạ ) xin các bác chỉ giúp cháu cảm ơn !

duonganh11101

Tài xế O-H
Cứ vá trong bằng miếng vá to thôi cụ .sau đó gia cố lỗ thủng ở bền ngoài bằng vụn cao su mà lúc vá trong cụ mài lốp ra rồi thấm keo 502 vào chỗ nhét vụn cao su.hoặc cụ không vá trong mà cứ để thế đổ 2hộp keo tự vá vào nếu đi tạm thì vẫn ok

ledung.gtvt2

Tài xế O-H
chào các bác ! nhà cháu mắc một xe bị thủng lốp và họ vá dùi lỗ khá to 3 sợi dút vẫn vừa ạ , cháu thấy nó vẫn bị xuống hơi ,lốp thì mới thay ạ !Các bác cho cháu hỏi có cách nào để vá lại cho nó ổn không ạ để đi tạm .(viêm màng túi các bác ạ ) xin các bác chỉ giúp cháu cảm ơn !
cụ đến chỗ nào nó vá chín cho. nó lột lốp ra vá miếng vá giống như mình vá xăm xe ý. vẫn đi ok bác ah

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Bác tháo lốp ra, vá miếng nhỏ ở trong, xong cho miếng to ôm vào là được mà. Đi sẽ nảy nhẹ, nhưng chẳng sao cả

01647051815

Tài xế O-H
tháo ra vá trong nếu lỗ to thì dùng cao su non vê tròn như sợi vá rút nhét vào lỗ thủng sau đó vá chín /nhớ là cho nhiệt cao hơn bình thường một tí là oke

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên