porter 2 cần các cụ trợ giúp

tronghaiauto89
Bình luận: 7Lượt xem: 1,058

tronghaiauto89

Tài xế O-H
chiều tối nay có con porter 2 đời 2008 động cơ 2.5 máy điện vào xưởng em, chủ xe báo xe có hiện tượng ga không bốc xe đã thay toàn bộ lọc, e chạy thử máy rất yếu đứng tại chỗ ga không lên được tới 3000v/p xe không khói không báo lỗi gì, cụ nào đã gặp ban bệnh này tư vấn giúp e với ạ, e xin cảm ơn

hungem

Tài xế O-H
- Xe không báo lỗi, bạn kiểm tra lại trực bô nhé,có hở đường ống góp nạp trực bô không nhé,tháo kiểm tra két làm mát trực bô xem có bị tắt bẩn,hở không nhé

tranhanhdl1k7

Tài xế O-H
chiều tối nay có con porter 2 đời 2008 động cơ 2.5 máy điện vào xưởng em, chủ xe báo xe có hiện tượng ga không bốc xe đã thay toàn bộ lọc, e chạy thử máy rất yếu đứng tại chỗ ga không lên được tới 3000v/p xe không khói không báo lỗi gì, cụ nào đã gặp ban bệnh này tư vấn giúp e với ạ, e xin cảm ơn
Bác vệ sinh các van EGR và thông bô xem thế nào. có máy thì xem thông số kỹ thuật của nó có ok ko?

dangxuanbien

Tài xế O-H
bác cứ kiểm tra cầu chì đi nhà em cũng gặp một xem như bác thay bao nhiêu thứ, cuối cùng chán quá đi kiểm tra mấy cái cấu chì thế là phát hiện đứt một cái hj chán luôn thế mà làm em mất 2 ngày

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên