Chống trộm xe máy đơn giản

Taptanhsuachua
Bình luận: 31Lượt xem: 4,588

TranDzung

Tài xế O-H
khóa nào cũng vậy, giữ được người ngay, không phòng được kẻ gian
em mất 30k, chế thêm công tắc ngắt lửa, cũng đơn giản, tiết kiệm, khá an toàn

Motor1234

Tài xế O-H
Chào các bạn !
Mình xin tư vấn cho bạn nhé vì xe của bạn là xe chế hòa khí nên bạn chỉ cần cắt mát của IC qua một công tắc để trong cốp xe vưa nhanh lại rễ làm không ảnh hưởng gùi đến hoạt động của xe . Còn nếu bạn cắt dây lửa thì rất dễ gây move sau một thời gian sử dụng cũng như có thể ảnh hưởng đến các thiết bị bãn dẫn trong IC. Chúc bạn thành công

Taptanhsuachua

Tài xế O-H
Chào các bạn !
Mình xin tư vấn cho bạn nhé vì xe của bạn là xe chế hòa khí nên bạn chỉ cần cắt mát của IC qua một công tắc để trong cốp xe vưa nhanh lại rễ làm không ảnh hưởng gùi đến hoạt động của xe . Còn nếu bạn cắt dây lửa thì rất dễ gây move sau một thời gian sử dụng cũng như có thể ảnh hưởng đến các thiết bị bãn dẫn trong IC. Chúc bạn thành công
Cho e cái sơ đồ đi... e chưa phá lần nào nên ko biết

anhkun89

Tài xế O-H
Ko cần sơ đồ làm gì cụ ag, cụ tìm cái dây đen sọc trắng câu ra mát rồi bật chìa khóa xem có nổ ko, nếu ko thì cụ biết làm gì tiếp theo rồi chứ

Taptanhsuachua

Tài xế O-H
con ic xe e đây

chi_cong

Tài xế O-H
e muốn đấu mạch đề. khi đề phải ấn đề và còi cùng lúc mới nổ phải làm ntn các bác mong các bác hướng dẫn ạ. xe e wave A.

cuncontiti

Tài xế O-H
Hình con ic và các dây đây. Bác xem hộ em. Hình dưới là màu dây chuẩn xe honda... bác hộ e với

View attachment 39717

View attachment 39718

Ic bác có 4 dây
bác mô tả nhiều dây vậy ! Chủ đề bác hỏi là cách đấu công tắc chống chộm đơn giản ! Mỗi người có một kiểu đấu chống chộm khác nhau và tư vấn cho bác . bác thấy cách nào thích hợp thì bác tiến hành thui hehe !:D:D
Dây đen sọc đỏ , đen sọc trắng xe bác không có nhé :)

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên