bệnh lạ nhờ các cụ

O
Bình luận: 7Lượt xem: 1,034

ongthong

Tài xế O-H
tình hình là em đang gặp hai con .1 là con moning của Kia 2 là con vitara của suzuki. hai con đều có hiện tượng tương tự nhau là cứ bật đèn pha ,cos là máy bị rung giật nổ không ổn định .hoặc ấn chuột cửa cũng vậy.nhưng bật điều hòa thì không sao.em đã kiểm tra máy phát ok.bình thử bình khác cũng vẫn vậy .giờ không biết nó bị sao nữa .có cụ nào đã từng gặp chỉ giúp em với

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
tình hình là em đang gặp hai con .1 là con moning của Kia 2 là con vitara của suzuki. hai con đều có hiện tượng tương tự nhau là cứ bật đèn pha ,cos là máy bị rung giật nổ không ổn định .hoặc ấn chuột cửa cũng vậy.nhưng bật điều hòa thì không sao.em đã kiểm tra máy phát ok.bình thử bình khác cũng vẫn vậy .giờ không biết nó bị sao nữa .có cụ nào đã từng gặp chỉ giúp em với
Bác soát lại bugi, vòi phun và hệ thống không tải

khoinguyen211214

Tài xế O-H
Bệnh này e cũng gặp rồi.cái đầu cốt để kẹp dây dương nhìn thì xong đẹp lắm nhưng bên trong lại tiếp xúc kém.e phải bổ ra Hàn thiếc lại là ok. Cụ cứ kiểm tra lại mấy dây cáp âm và dương đi

thangdan

Tài xế O-H
bác để nổ thế 1 lúc rồi lấy tay rờ thử 2 cọc cọc nào nóng là dòng điện đó đang quá tải .bác kiểm tra thử thiếu tiếp súc ở đâu không.em nói sai mấy bác gớp ý cho

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên