BỆNH XE MATIZ

quangchanh
Bình luận: 23Lượt xem: 3,100

thangdan

Tài xế O-H
hiểu cái chết liền á.máy lúc chết nó ra sao.đề lên nổ đc thời gan bao lâu.hay đề lên nổ là chết liền.bác cho xíu thông tin thế có thánh củng bó tay đó

vinhphuc067

Tài xế O-H
cái này có thể bị tụt áp suất bơm xăng. Cụ thay thử cái bơm khác vào xem sao. hoặc kiểm tra đường xăng về có cái Van giữ áp. nằm trên bộ kim phun đó

hungnguyen012

Tài xế O-H
Các bạn trong hội có ai từng gặp trường hợp như em trình bày thì giúp dùm nhe . Hiện em có con Doewoo Matiz đời 2003 cứ nổ máy lên là tắt sao đó đề lại là nổ ngay .
Em mới làm 1 em matiz dời 2003 giống bác .xe cũng bẹnh tuơng tụ .nhung xe em dề hoài ko nổ hoạt nổ dc xíu tắt máy.kt bị sôi nuớc .làm roong nắp quay lắp di lại duờng dây diện quạt .thay van hằng nhiệt .vệ sinh lọc xăng .bugi.họng gas.h em nó chỉ cần nhấp dề là nổ.xe bác có liên quan tới các bệnh trên ko.bác cho thêm thông tin dể a e còn chém chú.

duandtoto

Tài xế O-H
đề phát là nổ luôn hả cụ.trong vòng 20s nổ có ngon không có êm không có ga được không và có bốc không.lúc chết là nó chết đột ngột hay là nó đuối dần rồi chết ạ.đã kiểm tra mát hộp chưa ạ.cầu chì rowle có thằng nào ốm yếu cho nó đi viện luôn.

quangchanh

Tài xế O-H
đề phát là nổ luôn hả cụ.trong vòng 20s nổ có ngon không có êm không có ga được không và có bốc không.lúc chết là nó chết đột ngột hay là nó đuối dần rồi chết ạ.đã kiểm tra mát hộp chưa ạ.cầu chì rowle có thằng nào ốm yếu cho nó đi viện luôn.
đề nổ ngon lành nhưng phải giữ chân ga tí , bỏ chân ga là tắt máy , hộp đã kiểm tra , nổ máy lại liền vẫn nhạy.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên