camry 2008

G
Bình luận: 26Lượt xem: 2,049

giahung

Tài xế O-H
xin các bác chỉ giáo ak....
chả là hôm nay đi chơi e vô tình gặp e camry đời 2008 khi điều khiển cửa đóng thì kính cửa 4 cánh tự động nâng lên hết
e ko biết bác thợ đấu kiểu gì như tn nữa
bác nào biết cách đấu hoặc đấu ntn xin các bác chỉ cho e mở rộng tầm mắt đc ko ak
e xin cảm ơn ak

giahung

Tài xế O-H
chế và độ thì có , nếu chế thì nằm ở cánh cửa tàinối vào hệ thống điều khiển kính
vâng...vì xe ko nằm trong sưởng mà đứng n
chế và độ thì có , nếu chế thì nằm ở cánh cửa tàinối vào hệ thống điều khiển kính
vâng... vì xe ko nằm trong sưởng mà đứng ngoài đường nên e ko kt và ko biết rõ đc là a thợ đã chế kiểu gì nên e mới thắc mắc bác ak
e cũng trưa gặp xe nào chế điều khển cửa mà khi điều khiển cửa ở chế độ khóa cửa mà kính cửa 4 cách tự động nâng lên các bác ak
hihi...hơi lạ với cánh thợ tỉnh lẻ chúng e các bác ak

giacvecad

Tài xế O-H
Trên xe Camry đời này(3.5) có chế độ là các kính cửa sẽ tự động đóng lên hoặc hạ xuống theo chức năng khóa hoặc mở khóa cửa bằng remote! chức năng này có thể mở hoặc tắt trong chức năng customize khi vào mainbody! Để vận hành bạn chỉ cần nhấn giữ phím lock/unlock trên remote chế độ này sẽ hoạt động! Đây là tiện ích chỉ có được với các xe trang bị mạng CAN vì khi đó các ECU có thể liên lạc qua lại để điều khiển! chia sẽ để cùng nghiên cứu các bác ạ!

giahung

Tài xế O-H
vâng các cao thủ dâu hết dồi ak...vào giúp cánh thợ tỉnh lẻ chúng e mở rộng tầm mắt với ak
chỉ cho e cách độ ntn với đc ko ak

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
ko rõ ràng là e thấy tận mắt mà bác..
vậy nên e mới thắc mắc muốn đc các bác chuyên về điện và các bác có kinh ngiệm chỉ giáo để e mở rộng tầm mắt chứ ko thì e cũng ko dám đăng làm gì
- Bọn nó lắp thêm thiết bị vào, chứ đấu dây điện thì làm thế nào được. Xe này nó chạy bằng mạng rồi (với những xe không có)
- Xe Toyota Camry Việt nam, 2008 thì không cần lắp thiết bị, có sẵn rồi.

Hoangdien

Tài xế O-H
ko cần phải đấu đâu cụ cái hôp đo mua về nó có hết rùi chỉ cần gắm vào bộ điều khiển cửa bên con tắt tổng và đấu vào hay day lock và unlock và một day lửa battery là ok

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên