Lacetti cdx

nguyenminhtrang
Bình luận: 27Lượt xem: 4,621

Huydaiuy

Tài xế O-H
Em cũng đang bị giống vậy, vào xe nhưng cứ hay báo code 91 phải dịch qua vị trí khác mới được (nghi ăng ten yếu vì đa thay pin và vào hãng cài lại chìa vẫn bị) để xe qua 1-2 ngày thì bấm lock hay unlock đều ko ăn phải mở cơ đề lên chạy thì lại bấm đc bình thường.
Đầu Cd thì cứu đe' máy lên là ngày giờ 12: 00 ngày 1/1/2009 và tiếng hàn mặc dù ko tháo cọc bình.
Hai bệnh này e ko biết có liên quan không, vì cảm giác e nghỉ như có một nguồn dự trữ cho ăngten chìa và đầu cd nhưng nguồn đó bị yếu nên ko cấp đu cho ăngten và dc nên mới bị vậy đungs ko ạ . Cái đo' e nghỉ thui không biết ntn. Các bác chỉ giáo nha.

hanhthuy1990

Tài xế O-H
code 92 . bạn xóa chìa cũ đi đăng kí lại . xong ok bạn tháo yên ngựa ra sẽ có cụm giắc từ ổ vành từ . từ yên ngựa xuống hộp body bạn vệ sinh các tiếp điểm từ vành từ đến giắc nối đến hộp là ok .
Bác dùng máy gì cài vậy? Em cũng có ông bảo cài chìa CDX nhập smart key 3 triệu nhưng em không dám nhận. Chưa làm khi nào nên sợ quá

binhke

Tài xế O-H
code 92 . bạn xóa chìa cũ đi đăng kí lại . xong ok bạn tháo yên ngựa ra sẽ có cụm giắc từ ổ vành từ . từ yên ngựa xuống hộp body bạn vệ sinh các tiếp điểm từ vành từ đến giắc nối đến hộp là ok .

xe e lac cdx cũng đang bị lỗi chìa, báo code 91, phải cắm lỗ mới nổ đc máy .
thi thoảng báo code 92.
thay pin mới rồi nhưng ko đc

thaoden

Tài xế O-H
các bác có tài liệu nào nói về mấy cái code đó không, nhiều lúc thấy xe báo code những chả biết là bị gì cả

nguyenminhtrang

Tài xế O-H
các bác có tài liệu nào nói về mấy cái code đó không, nhiều lúc thấy xe báo code những chả biết là bị gì cả
code
35 thay pin
54 nước trong lọc đâu
75 bảo dưỡng diều hòa
79 thiếu dầu máy
82 thay dầu máy
91 là không nhận được chìa từ xa phải cắm chìa vào ổ
92 là không nhận được chìa từ xa đạp phanh để kd lại
95 kt lai túi khí
đây là 1 số code hay gặp , còn 1 số ít thì m k viết

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên