đọc lỗi động cơ máy ủi d65EX -15,LU HAMM 3412

Thuocdoc113456
Bình luận: 16Lượt xem: 2,193

mayxaydunghk

Tài xế O-H
Muốn dùng máy tính để đọc được lỗi của máy cụ phải cài đặt phần mền của nhà sản xuất chứ, hàng này cụ mà xin thì ai cho được đến hãng mà hoit cụ ạ

Thuocdoc113456

Tài xế O-H
anh em mình giao lưu học hỏi sao cụ lại nói vậy ,muốn biết thì phải hỏi muốn giỏi thì phải học chứ .em có khoe gì đâu kiến thức mới quan trọng chứ ,không có kiến thức cái máy tính cũng chỉ là cục gạch

daotuan

Tài xế O-H
hình như trên diễn đàn này có mỗi cụ là có máy tính thì phải.
Có cần phải để ý đến cái đó ko cụ, cụ biết thì chia sẻ 1 ti tí
anh em mình giao lưu học hỏi sao cụ lại nói vậy ,muốn biết thì phải hỏi muốn giỏi thì phải học chứ .em có khoe gì đâu kiến thức mới quan trọng chứ ,không có kiến thức cái máy tính cũng chỉ là cục gạch
Kiểm tra lỗi hay các thông số cụ vào màn hình xem được tương đối mà cụ, trên OH có Shop đó,

daotuan

Tài xế O-H
Ở phía dưới chân. Chỗ cái lọc gió có 1 cái công tắc gạt nó lên, bật chìa khoá, chuyển công tắc bên cạnh gần ổ khoá bật sang phải và dữ khoảng 10s, màn hình xuất hiện mục 5xxxx
Cụ thể thế nào bác đọc thêm Shop nha
Mà máy bác hiện tượng là đề dài khó nổ ạ.
Nếu bị chết con cảm biến nào hay van nào thì màn hình xuất hiện E02,E03 liền mà

hoangjimy

Tài xế O-H
Có cần phải để ý đến cái đó ko cụ, cụ biết thì chia sẻ 1 ti tí

Kiểm tra lỗi hay các thông số cụ vào màn hình xem được tương đối mà cụ, trên OH có Shop đó,
Mình nói zậy không phải coi thường chủ thớt. Máy tính ai chẳng có nhưng quan trọng phần mềm và kết nối. Ở việt nam thì hãng wirtgen là ở đâu bác biết ko. Tôi đố bác vào hẫng đó kiếm được phần mềm đó.bác muốn kiếm phải sang đức xin vào đó làm phòng kỹ thuật may ra có. Bên sing còn ko dc cấp nữa mà

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên