Cách xả e nước

Anhtran1991
Bình luận: 21Lượt xem: 8,493

Anhtran1991

Tài xế O-H
Vì e đổ nước vào và xả e nút ở bên trái két nước.nổ máy galenti một lúc là máy nóng và sôi rồi.e mở nắp nước ra thì xì hơi và nước chào ngược ra ngoài. E ngĩ chắc bị e nước

nguyenleanhviet

Tài xế O-H
xả air ơ hãng xe này thường xã nguội . bác mở nút xã air ở bên trên bên phải mở ra rồi đổ nước vào cho đến khi nước chảy ra ở nút xã air đó . cho nó chảy khoảng 1 vài phút rồi vặn nút lại thế là ok .

linhhoang1233

Tài xế O-H
Cụ cho ống nước vào vình nước phụ phun liên tục, tháo cái đường ống nhỏ ở gần van hằng nhiệt ra lấy rẻ bịt nhẹ vào rồi nổ máy.

baotohalong62

Tài xế O-H
Bạn thay két nước mới do bị tắc hay vấn đề gì .Nếu do nóng máy bạn thay hãy kiểm tra van hằng nhiệt xem có bị kẹt không, nếu bị kẹt van hằng nhiệt xả e cũng không được đâu

xelamso1

Tài xế O-H
bạn cứ đổ nước đủ . xong nổ galanti cho đến khi quạt quay . tắt máy . để nguội một tý rồi thăm nước là ok. cách minh hay xả e là thế đó.

Jenkee

Tài xế O-H
Những xe không có bình nước phụ mới dùng đến phương pháp xả air bác ạ,( đổ nước, nổ máy cho bơm hút nước và thêm đến khi đầy, đổ sang bình phụ trong giới hạn vạch) còn xả air cho dòng xe không có bình nước phụ như sau, loại này sẽ có nút xả air nằm phía trên cao ngang ngang với mặt két, đổ đầy nước vào két, đóng nắp lại, nổ máy mở vài vòng nút xả Air ra cho bọt khí chảy hết , vặn lại, đợi 1 lúc tắt máy ,tra thêm nước mát

tuananh08

Tài xế O-H
Em mới làm một con lasetty nhập bị chết van nhịet ,xã kiểu gì cững bị chào ngựoc,chán qúa nên đỗ đầy vaò bình phụ rồi vứt đấy, sáng mai ra nỗ lại ngon luôn.

thangdan

Tài xế O-H
cụ xả e bao giờ chưa

xã rồi chứ cụ nhưng mổi tộ chưa va vào con này thôi.em thì xa e bình thường mở cho xa em vừa xã vừa chế nước vào.xa cho nó chảy nước ra chổ xã e một hồi rồi đóng hết lại cho nổ máy.quạt chạy em tắt máy để nguội thăm chế nước thêm một lần nữa.em làm zậy nhưng chưa thấy con nào bị e nước.bác nào có cách hay thì em học thêmTroll

sugiacuathanchet

Tài xế O-H
Hôm trước có 1 con lacetti nhập vào xưởng em làm mấy thứ, em nổ máy mãi không thấy quạt quay, nước trong két phụ sôi ùng ục. Em thấy lạ, cắm máy vào đo thử thấy 108 độ thì quạt mới chạy.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên