P0339 honda accord 2008

G
Bình luận: 22Lượt xem: 4,309

garaautoquangphuc

Tài xế O-H
con acord 2008 em làm lỗi cb trục cơ
em thay mới
đấu thẳng từ cb về chân hộp nó vẫn thế là thế nào cá cụ ơi
thỉnh thoảng đê dai khó nổ có khi phải 2,3 phát
lúc bị như vậy là báo cb trục cơ
reset hộp cũng khoong hết chưa làm con này xong
lại có con bệnh y như vậy bảo làm chỗ kia cũng thay cb trục cơ rồi mà ko dc
hai con bệnh như nhau trời
vã quá rồi help

vuphong2424

Bằng lái Hạng B1
Con này có 2 nguyên nhân 1 là bị đề 2 là nâng cấp phần mềm ECM là xong , chắc chắn hết 100% , thường thì nó làm đề xong là bị kaka

garaautoquangphuc

Tài xế O-H
1 con đang chuẩn bị thay đề và accu vào chạy thử cụ ah có lẽ chuẩn đấy
vì chủ xe nó từ khi làm đề đóm ko biết là thay hay sửa thì ko dõ là nó bị rồi thay cb chỗ thằng ku mạnh ấy
sang bên này thì cũng 1 em bị y như vậy hihihii
Con này có 2 nguyên nhân 1 là bị đề 2 là nâng cấp phần mềm ECM là xong , chắc chắn hết 100% , thường thì nó làm đề xong là bị kaka

Mobilest

Giữ xe
Nhân viên
con acord 2008 em làm lỗi cb trục cơ
em thay mới
đấu thẳng từ cb về chân hộp nó vẫn thế là thế nào cá cụ ơi
thỉnh thoảng đê dai khó nổ có khi phải 2,3 phát
lúc bị như vậy là báo cb trục cơ
reset hộp cũng khoong hết chưa làm con này xong
lại có con bệnh y như vậy bảo làm chỗ kia cũng thay cb trục cơ rồi mà kUo dc
hai con bệnh như nhau trời
vã quá rồi help
Vụ Hon Da hay bị như vậy đó .Đạt phalai cũng dính một con như vậy .Tìm bở hơi tai ,cuối cùng lại củ đề .Nhưng nghe giang hồ đồn không cần thay đề vẫn ok ,chỉ thêm tí muối i ốt vào là ổn thì phải .Không biết có đúng không .

garaautoquangphuc

Tài xế O-H
Vụ Hon Da hay bị như vậy đó .Đạt phalai cũng dính một con như vậy .Tìm bở hơi tai ,cuối cùng lại củ đề .Nhưng nghe giang hồ đồn không cần thay đề vẫn ok ,chỉ thêm tí muối i ốt vào là ổn thì phải .Không biết có đúng không .
bác hai ơi em thay đề mới tinh rồi
bình accu mới
cb trục cơ mới
xe chạy sáng nay
giờ chỉ chờ phản hồi khách hàng thôi
theo em là do đề thật ah
bởi vì con này chuột đề nằm trong thân củ đề luôn mà mạt đồng của chổi than nó bung ra dính đầy cái tiếp điểm đồng xu của con chuột dẫn đến tiếp điểm đó tiếp xúc không tốt gây ra
thỉnh thoảng nó đề yếu không nổ dc dẫn đến cái nỗi này ah
em thay như vậy ko hết bệnh nó chặt tay em mất

Mobilest

Giữ xe
Nhân viên
bác hai ơi em thay đề mới tinh rồi
bình accu mới
cb trục cơ mới
xe chạy sáng nay
giờ chỉ chờ phản hồi khách hàng thôi
theo em là do đề thật ah
bởi vì con này chuột đề nằm trong thân củ đề luôn mà mạt đồng của chổi than nó bung ra dính đầy cái tiếp điểm đồng xu của con chuột dẫn đến tiếp điểm đó tiếp xúc không tốt gây ra
thỉnh thoảng nó đề yếu không nổ dc dẫn đến cái nỗi này ah
em thay như vậy ko hết bệnh nó chặt tay em mất
Đề kém ,ác quy yếu .Khi khởi động thì dòng tăng, điện áp sụt giảm .Máy khó nổ do không đủ vòng tua nên bị nhiễu giãn đoạn sung của cảm biến trục cơ .Thế là nó lỗi .Và lỗi thì thay .Chúc mừng chú nhé .Nó mà chém tay chú thì chú chịu .Anh té .

garaautoquangphuc

Tài xế O-H
Đề kém ,ác quy yếu .Khi khởi động thì dòng tăng, điện áp sụt giảm .Máy khó nổ do không đủ vòng tua nên bị nhiễu giãn đoạn sung của cảm biến trục cơ .Thế là nó lỗi .Và lỗi thì thay .Chúc mừng chú nhé .Nó mà chém tay chú thì chú chịu .Anh té .
chủ xe hỏi làm sao mà thay đề khi nhìn nó còn ngon vậy
mấy bác nhà em bảo chết ic bên trong mà em cười ko nhặt dc răng luôn

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Rất là biện chứng, nhưng là khó đoán thật. Ngày trước có gặp một con Nissan Patrol máy dầu điện tử cũng bị kiểu này, thay oan cảm biến trục khuỷu

quangvinh1991

Tài xế O-H
cái này là lỗi của nhà sản xuất hả! do mấy bác kỹ sư ko nghĩ tới việc tính hiệu của cảm biến cốt máy gửi tới chậm nên báo lỗi cảm biến.
Nhiều cái trớ trêu, không biết giải thích khách hàng ra sao.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên