Lỗi hộp số s550

O
Bình luận: 13Lượt xem: 1,584

otodaihuong

Tài xế O-H
Chào các cụ hôm nay em gặp trường hợp này ko biết sử lý thế nào các cụ cho ý kiến.

Hoangdien

Tài xế O-H
có nhiều lổi nhung khi xóa lổi rùi chạy thử những lổi nào báo phải up lên day mới biết đk chứ cộng cả cái code lổi bên phần máy nửa cụ à

minhsang12

Tài xế O-H
xe đi nó có bị giật không có chuyển số không bác phải nói rõ biểu hiện mới biết chứ
theo e con này lỗi bảng mạch hộp số rồi nếu làm ngon bác tháo ra vệ sinh,thay dầu số xong tính chứ con này thay bảng mạch liền hộp đk số hoi khoai vi fai program lại mới đc

otodaihuong

Tài xế O-H
xe đi nó có bị giật không có chuyển số không bác phải nói rõ biểu hiện mới biết chứ
theo e con này lỗi bảng mạch hộp số rồi nếu làm ngon bác tháo ra vệ sinh,thay dầu số xong tính chứ con này thay bảng mạch liền hộp đk số hoi khoai vi fai program lại mới đc
con này đi vào số bi giật bác xe đi ko chuyển số.em thay dầu vệ sinh hết van rồi ko đk bác cắm máy vào chỉ báo đúng nỗi này

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên