máy kobelco 200-2 bị lỗi điện

S
Bình luận: 17Lượt xem: 1,672

sitan

Tài xế O-H
em chào các bác ,năm mới xin chúc các bác nhiều sức khỏe , nhiều việc. em đang xử lý con kobelco 200-2 bị lỗi cpu mechatro controler orror .tháo hộp thấy bị chập , vậy các bác có biết chỗ nào sửa có uy tín cho cháu xin địa chỉ và số điện thoại .em xin cảm ơn

2ACMYFUTURE

Tài xế O-H
em đang nghiên cứu về hộp .nếu cháy hộp thì bác có thể mang đến cho em .em xem qua nếu sửa được em sửa free cho Bác .nếu về nguồn và phun ,đánh lửa thì em đo và làm được

thaianh

Tài xế O-H
em đang nghiên cứu về hộp .nếu cháy hộp thì bác có thể mang đến cho em .em xem qua nếu sửa được em sửa free cho Bác .nếu về nguồn và phun ,đánh lửa thì em đo và làm được
đúng là mới tập sủa hộp thật rồi
chủ thớt ? sử hộp CpU sK 200-2
Cụ lại sửa PHUN , và đánh lửa
THÌ cụ sửa sao được mà đưa cho cụ

2ACMYFUTURE

Tài xế O-H
đúng là mới tập sủa hộp thật rồi
chủ thớt ? sử hộp CpU sK 200-2
Cụ lại sửa PHUN , và đánh lửa
THÌ cụ sửa sao được mà đưa cho cụ
em chỉ nói là cho em xem nếu xem thấy chừng sửa được em sẽ sửa mà cụ .vì là lính mới nên em cũng chỉ ở giai đoạn (xem ) chứ không dám chắc :D:D em học bên tự động và ô tô nên mấy link kiện em cũng làm được bicycle oh

hoannbk

Tài xế O-H
em chỉ nói là cho em xem nếu xem thấy chừng sửa được em sẽ sửa mà cụ .vì là lính mới nên em cũng chỉ ở giai đoạn (xem ) chứ không dám chắc :D:D em học bên tự động và ô tô nên mấy link kiện em cũng làm được bicycle oh
Chắc cụ chỉ thử nguội thôi nên cụ không có chương trình chạy cho em Mechatro eror này đâu

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên