Xe Lanos cần giúp

hoangtrieu
Bình luận: 10Lượt xem: 1,484

hoangtrieu

Tài xế O-H
cần giúp đở deawo lanos bị ăn xăng...đèn ckech sáng ....e cấm dây điện vào đoc lổi thì nó có 2 lổi là 12 vs 54...ma e nghỉ 12 la bắt đầu đọc lổi chứ k phải lổi còn 54 mói là lổi ma e k biết 54 lá lổi gi may ae giúp voi...ak còn bên trái khoang động cơ có 1cuc điện có 3 dây vào có con vít dẹp chỉnh cho e hỏi cục đó là cục gì ak co phai để chỉnh ăn xăng k ak

hanhthuy1990

Tài xế O-H
cần giúp đở deawo lanos bị ăn xăng...đèn ckech sáng ....e cấm dây điện vào đoc lổi thì nó có 2 lổi là 12 vs 54...ma e nghỉ 12 la bắt đầu đọc lổi chứ k phải lổi còn 54 mói là lổi ma e k biết 54 lá lổi gi may ae giúp voi...ak còn bên trái khoang động cơ có 1cuc điện có 3 dây vào có con vít dẹp chỉnh cho e hỏi cục đó là cục gì ak co phai để chỉnh ăn xăng k ak
đã từn làm nhiều với lỗi 54 này. lỗi này có 3 ý bác nhé.
1 tín hiệu bơm xăng thấp
2 hệ thông EGR
3 biến trở điều chỉnh Co.
Xe anos lỗi 54 nó là của con Co có 3 dây mà bac nói. lỗi này bác kiểm tra nguồn của nó đi rồi đo dây tín hiệu xem mấy vôn? đo thông về ECM nữa. lanos dây điện bây giờ mục nát hết rồi bác a. còn lỗi 12 nó sẽ nháy 3 lần rồi mới đến lỗi 54. tức nó nháy 3 lần 12 rồi mới đến lỗi của xe bác nhé. 12 là bắt đầu đọc

hungem

Tài xế O-H
3 day đó đo nhu the nào bac,,,
- 1 dây nguồn 5 vôn
- 1 dây mass
- 1 dây tín hiệu
- 3 dây về hộp cả
- Bạn rút giắc ra đo,kiểm tra thông mạch về hộp
- Bạn nổ máy chỉnh vít vào từ từ quan sát đồng hồ,điên áp chân tín hiệu tầm 2 vôn đèn check tắt nhé

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên