Mercedec Sfrinter 2006 không nổ được máy

N
Bình luận: 14Lượt xem: 1,042

nguyenvantung110

Tài xế O-H
chào các bác ;tình hình nhà em mới đại từ con em này xong nhưng làm mọi cách mà mãi không nổ được máy,khởi động vẩn tốt nhưng không nổ được .kiểm tra thì không có đầu phun ra từ kim phun dầu .em kiêm tra điện vào kim phun chỉ có khoảng từ 0.28von tới 2von.anh em ai có cao kiến gì thì chỉ giúp mình với nhé .kiểm tra bằng máy gscan không có lỗi gì cả .giây diện và cầu chì vẫn tốt

nguyenvantung110

Tài xế O-H
mà ơ bơm tăng áp cos giăc diên có 2 dây do thông về hộp den ,cho em hỏi dien vào bơm tăng áp là diện mấy von vậy .sáng em thử thì khi dề không có diện chỉ khi tắt chìa khóa thì có diện 12 von thoi

hungem

Tài xế O-H
- Mạch dòng này mấy ngày trước bạn hạnh thủy dã chia sẽ trên toppic,chủ đề này rồi,bạn tìm nhé

TiepBMW

Tài xế O-H
máy dầu điện cấp ra 100 v.bac kiểm tra kiểu gì mà đo được điện kim phun..thánh ak..điện kim phun chỉ kiểm tra được mass thôi..điện điều khiển đồng hồ không kịp nhảy nữa là..bác kiểm tra xem có còn con cảm biến nào gắn mà quên ko cắm vào ko..hoặc đặt lại cam...ko có dầu phun ra thì xem chạm chập mass của kim không..chạm chậm dương kim phun..gcan ko can thiệp được hết mec đâu bác

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên