Xe không nổ khi nóng máy

nlovely000
Bình luận: 55Lượt xem: 3,784

nlovely000

Tài xế O-H
Hôm nay trong xưởng có con Lacetti cdx khi máy nguội thì nỗ bình thường nhưng khi chạy khoảng 10 phút máy nóng lên tự động tắt máy đề lại không nổ nhưng để khoảng 20 phút máy nguội lại thì đề chạy bình thường, máy text không lỗi gì hết. Các bác nào có gặp tình trạng này rồi giúp em với.. cám ơn các bác nhiều ạ

Ferrari599

Tài xế O-H
Hôm nay trong xưởng có con Lacetti cdx khi máy nguội thì nỗ bình thường nhưng khi chạy khoảng 10 phút máy nóng lên tự động tắt máy đề lại không nổ nhưng để khoảng 20 phút máy nguội lại thì đề chạy bình thường, máy text không lỗi gì hết. Các bác nào có gặp tình trạng này rồi giúp em với.. cám ơn các bác nhiều

Hiện tường này có thường xuyên không bác, trong thời gian 20 phút thì bác kiểm tra xem lúc đó thiếu củi hay lữa.

vietdung1510vn

Tài xế O-H
Hôm nay trong xưởng có con Lacetti cdx khi máy nguội thì nỗ bình thường nhưng khi chạy khoảng 10 phút máy nóng lên tự động tắt máy đề lại không nổ nhưng để khoảng 20 phút máy nguội lại thì đề chạy bình thường, máy text không lỗi gì hết. Các bác nào có gặp tình trạng này rồi giúp em với.. cám ơn các bác nhiều ạ
tự động tắt hả bác, bác kiểm tra xem bô bin, kiểm tra đề đóm sao bac

hungnguyen012

Tài xế O-H
cụ dã làm những j rồi

hanhthuy1990

Tài xế O-H
Bác làm ơn chạy xem dữ liệu nước làm mát khi nó tắt máy là bao nhiêu?

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên