KH 180 trượt côn

nvd.30041993
Bình luận: 17Lượt xem: 1,273

nvd.30041993

Tài xế O-H
Cacd bác giúp em với ah. Tình hình là côn tời chính con KH 180 em đang lm nó bị trượt côn ah. Loại này tang dùng 2 côn 2 phanh. Em đã làm mọi cách có thể. Tán má côn mới tăng bề đây của má ép hết mức có thể vậy mà cẩu có 5 tấn thôi mà nó cứ trượt vèo vèo. Trong khi trước em nó có thể câut đc 15 tấn ah. Mong các cụ chỉ dậy.

Ngutunguyen

Bằng lái Hạng "Vét đĩa".
Cacd bác giúp em với ah. Tình hình là côn tời chính con KH 180 em đang lm nó bị trượt côn ah. Loại này tang dùng 2 côn 2 phanh. Em đã làm mọi cách có thể. Tán má côn mới tăng bề đây của má ép hết mức có thể vậy mà cẩu có 5 tấn thôi mà nó cứ trượt vèo vèo. Trong khi trước em nó có thể câut đc 15 tấn ah. Mong các cụ chỉ dậy.
Ném cho nó chút "Nhựa thông" xem dư lào???

Manhgia

Tài xế O-H
..bac thay dau dung loai bac thuong sdug..neu ko duoc thì tán lại thôi...

chxm

Tài xế O-H
lão nghu tự nguyện nói thế để anh em xác định chính xác ở côn không. bởi thông tin ít mờ quá, ảnh lại không có. có người muốn xem rồi cùng tham gia. không sao được

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên