Komatsu PC200-5

nguyentam1234
Bình luận: 12Lượt xem: 3,131

nguyentam1234

Tài xế O-H
Thưa các cụ đây là những những chi tiết mà e chưa biết nó tác dụng cho chức năng gì và chỉnh nó như thế nào nếu chỉnh nó thì kiểm tra xem tín hiệu bằng cách nào ah
những vị trí e đánh đỏ là những vị chí e cần đk chỉ dạy ah mong các cụ giúp đỡ ah

Ngutunguyen

Bằng lái Hạng "Vét đĩa".
Thưa các cụ cho nhà e Hỏi cách chỉnh bơm chính của pc200-5 ah có cụ nào có hình ảnh chỉ cách chỉnh bơmHPV90 thì up cho nhà cháu xin vài kiểu ah ah cho e hỏi luôn 2 e valve ỏ dứới đít ngăn kéo là van gì vậy van đấy nó phụ chách cho chức năng gì vậy ah
PC-3 Tương đương PC-5.
Tài liệu cũng không rõ là do ai dịch, đúng hay sai chưa kiểm định. Nhưng thấy có Cụ quăng lên dđ rồi, cứ tải về dùng thử biết đâu lại vỡ ra nhiều cái hay thì sao ... nhể???

chxm

Tài xế O-H
ông em ơi. hai con ấy là van chỉnh áp ngắt chế độ làm việc của bơm khi hệ thủy lực không sử dụng. động cơ được giải phóng. lợi ích nhiều lắm... còn nữa. 11 chế độ chỉnh và kết hợp, ông em đọc kỹ tài liệu rồi mới biết được KOMATSU sau này

nguyentam1234

Tài xế O-H
ông em ơi. hai con ấy là van chỉnh áp ngắt chế độ làm việc của bơm khi hệ thủy lực không sử dụng. động cơ được giải phóng. lợi ích nhiều lắm... còn nữa. 11 chế độ chỉnh và kết hợp, ông em đọc kỹ tài liệu rồi mới biết được KOMATSU sau này
Thưa cụ 2 con van ở dưới gầm ngăn kéo có phải dùng để chỉnh áp suất ko tải có phả ko ah

chxm

Tài xế O-H
để rõ hơn một chút. chúng ta chung quan điểm suy nghĩ thì nói chuyện rõ hơn, rễ hiểu trong tư vấn
- van cụ nói ở ngăn chia chỉnh áp piton hai bậc 8-10 cục CO NC. cụ tìm hiểu kỹ xem tính năng của nó thế nào
- van jet sen xơ chỉnh áp giảm tải ...............

chxm

Tài xế O-H
= chinh bừa đi, nhưng nhớ đánh dấu vào nhé.=
này ông hoàn mỹ. chơi vậy không ổn. mấy cụ này hiểu qua chút ít thì chỉnh bừa còn được. nếu không thì hỏng ăn còn bị chủ vả cho bỏ mẹ ấy chứ

nguyentam1234

Tài xế O-H
Thưa cụ 2e đó có phải là chỉ áp ko tải ko ah

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên