Đả thông tư tưởng

phu_anh
Bình luận: 13Lượt xem: 1,708

phu_anh

Tài xế O-H
tình hình là như tiêu đề, em đang theo học 1 trường đại học sư phạm kỹ thuật, đang năm 3 rồi, giờ em đang phân vân cho 2 hướng sau khi ra trường đó là làm ở các trung tâm kiểm định hoặc đi làm hãng. Các cụ góp vui cho em xin ít kinh nghiệm cần những gì để theo được 1 trong 2 hướng trên.

Manhgia

Tài xế O-H
tình hình là như tiêu đề, em đang theo học 1 trường đại học sư phạm kỹ thuật, đang năm 3 rồi, giờ em đang phân vân cho 2 hướng sau khi ra trường đó là làm ở các trung tâm kiểm định hoặc đi làm hãng. Các cụ góp vui cho em xin ít kinh nghiệm cần những gì để theo được 1 trong 2 hướng trên.
..lam thầy la ok rồi con gi bac..hà..

LuongTuan0205

Tài xế O-H
được làm ở đăng kiểm thì còn gì bằng bác THANGTAULAI

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Điều đầu tiên, bác muốn gì, muốn làm việc gì?

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
làm thầy mà chưa ra ngoài làm, chưa nhiều kiến thức, rồi đi dạy sinh viên nó cười vào mặt bác ạ
Bác yên tâm đi, bố bảo thằng nào dám cười giáo viên. Gặp giáo viên cứ gọi là ngoan như cún luôn. Vừa rồi có 1 ông đăng đàn vì không dám hỏi giáo viên về câu hỏi được giao, mặc dù không hiểu câu hỏi đấy. Làm thày oai lắm, sai thì trò cũng không dám cãi

tuanlalot

Tài xế O-H
ông này có điều kiện kinh , người khác ra trương phải học tiếp nữa mới có đồng luơng . làm đâu cũng được tùy vào chỗ mình thích thôi chứ mình nói cụ đưng giận nhé , tầm cỡ như cụ học ra xin vào gara làm trả luơng họ không nhận đâu , bởi cái cụ học với cái mà gara làm nó xa lắm . con mình từong làm ở hãng , kinh nghiệm không cần tay nghề không cần vào đó vọc rồi có , chủ yếu là biết vị trí mình trong đó . còn dăngkiểm cũng tuơng tuơng vậy thôi .

vietdung1510vn

Tài xế O-H
ông này có điều kiện kinh , người khác ra trương phải học tiếp nữa mới có đồng luơng . làm đâu cũng được tùy vào chỗ mình thích thôi chứ mình nói cụ đưng giận nhé , tầm cỡ như cụ học ra xin vào gara làm trả luơng họ không nhận đâu , bởi cái cụ học với cái mà gara làm nó xa lắm . con mình từong làm ở hãng , kinh nghiệm không cần tay nghề không cần vào đó vọc rồi có , chủ yếu là biết vị trí mình trong đó . còn dăngkiểm cũng tuơng tuơng vậy thôi .
Cụ nói hay quá, ngưỡng mộ quá đi

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên