Máy Komatsu PW 130ES -6K

S
Bình luận: 15Lượt xem: 1,808

sitan

Tài xế O-H
ngày trước làm 1 con hình như pw130-6k có 2 hộp . 1 hộp thủy lực và hộp động cơ . lúc đó bác thám lắp

sitan

Tài xế O-H
con máy ấy có 2 hộp : hộp thủy lực và hộp nổ , hình như con ấy là pw 130 -6k . con đấy bị mất đồ và bác thám đấu lại . với lại em mới xin được tài liệu em pw 130 -6k có 2 hộp .

Tài xế O-H
cho em hỏi máy pw130es-6k , số si ri là k30818 sản xuất năm 1999 là đời 1 hay hai hộp . bác nào có hộp và màn hình của con này thì cho em số điện thoại để liên lạc .em xin cảm ơn
1 hộp hay 2 hộp thì từ vào động cơ của bác là động cơ kim phun hay điều tốc điện hay điều tốc cơ. Hộp thủy lực thì dễ tìm hơn là màn hình bác ah

thaianh

Tài xế O-H
1 hộp hay 2 hộp thì từ vào động cơ của bác là động cơ kim phun hay điều tốc điện hay điều tốc cơ. Hộp thủy lực thì dễ tìm hơn là màn hình bác ah
Cụ lại nhầm với SK 330-6 rồi (con này là KOMAT -6 )
Còn pw 130 ES -6K (chỉ một hộp thôi )
hộp 24tr màn hình 10tr

CHUNG HUU

Tài xế O-H
Máy của bác nó xài bơm thủy lực có ba lô hay không có ba lô ,nếu không có ba lô thì chỉ có một hộp thôi ,còn nếu đời có ba lô cũng có hai đời ,đời một hộp và đời hai hộp .theo kinh nghiệm của em thì cứ nhìn vào màn hình là biết là đời một hộp hay hai hộp ,hoặc nhìn vào dây ,zắc hộp nếu xem số sơri thì bó chiếu ko phân biệt được

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên