Cần Tư Vấn Mở Trung Tâm Sửa Xe Máy

H
Bình luận: 8Lượt xem: 1,022

hungkr

Tài xế O-H
Cần Tư Vấn Mở Trung Tâm Sửa Xe Máy
xin chào tất cả ae diễn dàn
mình mới học nghề sửa xe máy h muốn mở 1 trung tâm sửa chữa xe máy mà chưa co kinh nghiệm
rất mong ae diễn đàn đã có kinh nghiệm tư vấn,chia sẻ cho mình kinh nghiệm và các vấn đề liên quan cần để mở đượctiệm
mình dự định mở 5 dàn nâng mặt bằng mình mới đi xem chưa đặt tiền(mat tien 5m rong khoang 100m2 đường cũng bt )
do mình tay nghề còn non nên mình cũng cần 1 kĩ thuật trưởng tay nghề cao để đứng cửa hàng lương trên 8tr.ae nao chưa có chỗ làm alo cho mình 097 369 1100
ae nào biết đồ nghề sửa chữa xe máy bán hoặc thanh lý giới thiệu cho mình,nếu mua đucợ đồ cũ thì bớt được chi phí đầu tư :D
rất mong nhận được chia sẻ của anh em
thanks all

sanggiang

Tài xế O-H
Nếu bạn ở thành phố Hồ Chí Minh thì có thể xuống đường 3/2 q5 để mua đồ nghề.nhìn chung thì giá rẻ.chất lượng tốt.

phongtran2008

Tài xế O-H
Lời khuyên chân thành cho bạn là: đi làm công một thời gian cho ngừoi ta (1-2 năm). Bạn sẽ có rất nhiều kinh nghiệm và tự trả lời tất cả câu hỏi trên và nhiều câu hỏi khác mà bạn chưa lường trước được khó khăn.

Tanhoang92

Tài xế O-H
Đừng tiết tiền mà mua đồ nghề dỏm hoặc hàng thanh lý bạn àh!!!! Bạn có thể mua takayo , kingtony đấy xài ok lắm... Chợ dân sinh ấy ( đồ nghề là vợ bạn đấy )

trexanh135

Tài xế O-H
Lời khuyên chân thành cho bạn là: đi làm công một thời gian cho ngừoi ta (1-2 năm). Bạn sẽ có rất nhiều kinh nghiệm và tự trả lời tất cả câu hỏi trên và nhiều câu hỏi khác mà bạn chưa lường trước được khó khăn.
chuẩn! tôi mới mở được hơn 3 tháng đây. trước đã làm hơn một năm ở ngoài mà vẫn còn nhiều cái bỡ ngỡ nữa là, nói chung là học thì vô biên nhưng bạn nên làm thuê đi đã ko là bị anh thợ bạn thuê qua mặt rồi dấu nghề rồi mất khách oan đấy nhiều vấn đề

trexanh135

Tài xế O-H
nữa là mình khuyên bạn ban đầu cứ mở bình thường thôi dần dần rồi đầu tư lên. mở nhỏ xong lớn dần là khẳng định sự phát triển, còn mở to mà dậm chân tại chỗ là bạn đang thụt lùi so với những tiệm khác.
hôm trước tiệm mình mới đầu tư thêm 2 cái biển quảng cáo to tướng khiếp thật!

gmt210

Tài xế O-H
Chính cụ không là kỹ thuật trưởng, mà chỉ giao hết cho thợ và quá phụ thuộc thì nghe hơi ngại đấy ạ.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên