Những hư hỏng của hệ thống lái

T
Bình luận: 10Lượt xem: 1,531

buianhduy123456

Tài xế O-H
google search ra rất nhiều cụ phải tự tìm tòi nghiên cứu học hòi.....chứ cứ đi xin xin xin rồi bê nguyên cum chép vào nộp thầy...không chắt lọc những pan hay,pan khó....thì sau khi ra trường cụ sẽ làm gì với cái kiến thức sáo rỗng ấy

tranhung021295

Tài xế O-H
google search ra rất nhiều cụ phải tự tìm tòi nghiên cứu học hòi.....chứ cứ đi xin xin xin rồi bê nguyên cum chép vào nộp thầy...không chắt lọc những pan hay,pan khó....thì sau khi ra trường cụ sẽ làm gì với cái kiến thức sáo rỗng ấy
ko d
toàn lặp thôi cụ à

PhamTrong9x

Tài xế O-H
Hệ thống lái chưa có đến 30 bộ phận chính thì lấy đâu ra 30 bệnh của hệ thống lái. Thực tế ra ngoài sửa chữa thì chỉ có hỏng vài cái thường xuyên thôi

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!

Cai banh xe

Bây giờ thích học kiểu mỳ ăn liền, bác ạ. Trên này toàn hỏi xin tài liệu về nộp cho giáo viên, ít khi thấy hỏi cho công việc

buianhduy123456

Tài xế O-H
Bây giờ thích học kiểu mỳ ăn liền, bác ạ. Trên này toàn hỏi xin tài liệu về nộp cho giáo viên, ít khi thấy hỏi cho công việc
ngày xưa đi học,thầy cho tài liệu trực tiếp trên lớp....vừa hướng dẫn lý thuyết,vừa hướng dẫn mô hình....cả lớp rôm rả bàn bán pan bệnh...trao đổi...giờ thấy đào tạo sv sao sao ấy

curuagia1995

Tài xế O-H
em ko biết rõ các cụ ngày xưa học thế nào . thầy cô có nhiệt tình ko ( chứ giờ bọn em học tín chỉ học trên trường thỳ ít mà tự mò thì nhiều . khổ nỗi tài liệu ngành oto thỳ rất hiếm tìm mà dowloang trên mạng về đc ) xin thây cô thỳ khó khăn . các cụ đi trước cũng nên thông cảm cho lứa đi sau tụ em . ko phải tụ em chỉ muốn mì ăn liền đâu

Cai banh xe

em ko biết rõ các cụ ngày xưa học thế nào . thầy cô có nhiệt tình ko ( chứ giờ bọn em học tín chỉ học trên trường thỳ ít mà tự mò thì nhiều . khổ nỗi tài liệu ngành oto thỳ rất hiếm tìm mà dowloang trên mạng về đc ) xin thây cô thỳ khó khăn . các cụ đi trước cũng nên thông cảm cho lứa đi sau tụ em . ko phải tụ em chỉ muốn mì ăn liền đâu
Giáo viên mà lại không cho tài liệu sao? Hay bác xin cái ngoài chương trình nên không được

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên