Xe Kia 1 tấn4 xin góp ý kiến các cụ

V
Bình luận: 9Lượt xem: 909

vanmin

Tài xế O-H
Tinh hình là e nó làm e đau đầu cả chiều nay.
Kia 1tấn 4 em nó vào xưởng với bệnh tình là máy đi cực yếu chở 1tấn hàng lên dốc 10độ ko muốn lên các bác ạ .
Tháo ra thì thấy mòn xéc măn vỡ 1c,e.
E đã thay hơi cho em nó. (Hơi xịn) làm lại c,e cân bơm kim nhưng khi lắp xong cắm số 1 se ko tải lên dốc 10 độ còn ko muốn đi các bác ạ .
Hiện tượng lạ là ga lên 1500v/p thì có tiến gõ như già lửa . (Những thật thì em đã để theo nguyên bản , có xoay bơm non lửa nó vẫn gõ như thế ). Với ga lên xong thả đột ngột thì chết máy . Các bác tư vấn júp e xem e nó bị bệnh j ạ .

hanhthuy1990

Tài xế O-H
Kia 1tấn 4 em nó vào xưởng với bệnh tình là máy đi cực yếu chở 1tấn hàng lên dốc 10độ ko muốn lên các bác ạ .
E đã thay hơi cho em nó. (Hơi xịn) làm lại c,e cân bơm kim nhưng khi lắp xong cắm số 1 se ko tải lên dốc 10 độ còn ko muốn đi các bác ạ .
Hiện tượng lạ là ga lên 1500v/p thì có tiến gõ như già lửa . (Những thật thì em đã để theo nguyên bản , có xoay bơm non lửa nó vẫn gõ như thế ). Với ga lên xong thả đột ngột thì chết máy . Các bác tư vấn júp e xem e nó bị bệnh j ạ .
Xe bác roăng quy lát làm lại hay thay mới vậy?

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
- Áp hơi bao nhiêu? Đừng quên xuppap
- Đặt lại cam

vanmin

Tài xế O-H
Đc rùi các bắc ạ! Chỉ nhầm ống cao áp . Hay làm hyundai nên lần đầu làm kia vấp phải kú này. ( hyundai kia bơm nó ngược nhau các bác ạ )

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên