Cẩu Kobelco 7045 lịm máy khi vào tải

K
Bình luận: 13Lượt xem: 1,634

kinhkha0109

Tài xế O-H
em có con cẩu kobelco 7045 nổ máy để ga nhỏ khi di chuyển lên dây xuống cần thì chết máy.khi ga lên thì làm việc bình thường.hệ thống nhiên liệu em kiểm tra thâý bình thường, lọc cũng mới thay.các cụ tư vấn giúp em với ạ.thêm nữa trước khi bị hiện tượng lịm máy khi vào tải thì di chuyển thao tác cần và tời chậm.bây giờ nó cứ làm vù vù nhưng để ga nhỏ thì chết máy.mong các cụ giúp đỡ

longtanthuanport

Tài xế O-H
em có con cẩu kobelco 7045 nổ máy để ga nhỏ khi di chuyển lên dây xuống cần thì chết máy.khi ga lên thì làm việc bình thường.hệ thống nhiên liệu em kiểm tra thâý bình thường, lọc cũng mới thay.các cụ tư vấn giúp em với ạ.thêm nữa trước khi bị hiện tượng lịm máy khi vào tải thì di chuyển thao tác cần và tời chậm.bây giờ nó cứ làm vù vù nhưng để ga nhỏ thì chết máy.mong các cụ giúp đỡ
kiểm tra lọc gió có đi bạn

gie-rach

Tài xế O-H
Kiểm tra đâu tiên là mức ga đang để là bao nhiêu. Tại mức ga đấy cắt xích có chết máy không . Cắt chéo có chết máy ko.

Thaibathanh

Tài xế O-H
Kiểm tra bơm cấp nhiên liệu bơm cấp bị mòn pit tông thay thế

chxm

Tài xế O-H
thớt ta xem lại cách kiểm tra. cách cụ rẻ kiểm tra lỗi do động cơ hay thủy lực được phân định. lỗi do anh nào thì chiến anh đó

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên