Toyota Vios L 2004

G
Bình luận: 25Lượt xem: 1,946

Hgtuc89

Tài xế O-H
Xe vios L2004 khi vào số nhả côn thì máy bị rung giật mạnh là nguyên nhân tại đâu vậy các cụ. bàn ép lá côn bitê mới thay được 2 tháng. chân máy ko thấy rụng em nào. khi đạt được vận tốc thì ko bị rung nữa . mong các cụ chỉ giáo cho a. !!!...........
Kăng đấy bác.bác kiểm tra áp suất buồng đốt xem sao(14kg/cm là đủ),kiểm tra điện đóm bugi,bơm xăng lọc xăng.gặp cái anh khoai khoai này thì fải làm loại trừ thôi ạ.

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Xe vios L2004 khi vào số nhả côn thì máy bị rung giật mạnh là nguyên nhân tại đâu vậy các cụ. bàn ép lá côn bitê mới thay được 2 tháng. chân máy ko thấy rụng em nào. khi đạt được vận tốc thì ko bị rung nữa . mong các cụ chỉ giáo cho a. !!!...........
Bác sửa theo bài của bệnh máy yếu là ổn

garaDaiLap

Tài xế O-H
Kăng đấy bác.bác kiểm tra áp suất buồng đốt xem sao(14kg/cm là đủ),kiểm tra điện đóm bugi,bơm xăng lọc xăng.gặp cái anh khoai khoai này thì fải làm loại trừ thôi ạ.
cám ơn cụ. để e kiểm tra xem ntn. có ntn cụ tư vấn giùm . em sửa xe tải mới chuyển sang xe du lịch nên bỡ ngỡ quá ạ

hiennhi30033003

Tài xế O-H
Nếu bác là gà thì bây giờ em chỉ bác làm từ cái cơ bản trc nhé,thứ nhất bác kiểm tra buri,môbin kiểm tra xem có bị đá lửa kô nhé,họng ga xúc rửa sạch,nếu chưa hết bệnh thì bác kiểm tra lọc xăng,xúc pét chưa hết bệnh thì nhờ ae tư vấn thêm nhé,

hungem

Tài xế O-H
động cơ chưa động gì đến. nó chỉ bị ban côn đi chậm hơn xe đạp thôi . may khong bi rung lac gi ca
1.Kiểm tra bu gi,xấu thì thay nhé
2.Kiểm tra lọc gió
3,Vệ sinh cảm biến MAF
4,Vệ sinh họng ga
5.Đo áp nhiên liệu xem như thế nào
6. Kiểm tra lọc xăng
7. Hiện tại xe có báo check không ?

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên