Cần hỏi phần mềm tra cứu kỹ thuật

ykmlhanam
Bình luận: 21Lượt xem: 2,233

ykmlhanam

Tài xế O-H
GAIXINHOTOHUIGAIXINHOTOHUIchào các cụ
tình hình là nhà cháu đang muốn có cái phần mềm để tra sơ đồ mach điện của các dòng xe và thông tin kỹ thuật của nó
và 1 phần mềm chuyên thao lắp từng chi tiết của đa số các dòng xe xịn
+ phần mềm tra mã nỗi
+nhà cháu k rành mấy món nì nên các bác biết còn phần mềm nào hỗ trợ được kỹ thuật nữa thì chỉ cho nhà cháu vs .
các bác đã có rồi cho em xin lời khuyên đi ạ. VÀ ngoài việc phải chuẩn bị $$ ra thì nhà cháu còn phải chuẩn bị những j nữa ạ mong các bác chỉ giúp nhà cháu với
SIEUXEOTOHUISIEUXEOTOHUISIEUXEOTOHUI

LeDinhVu

Tài xế O-H
GAIXINHOTOHUIGAIXINHOTOHUIchào các cụ
tình hình là nhà cháu đang muốn có cái phần mềm để tra sơ đồ mach điện của các dòng xe và thông tin kỹ thuật của nó
và 1 phần mềm chuyên thao lắp từng chi tiết của đa số các dòng xe xịn
+ phần mềm tra mã nỗi
+nhà cháu k rành mấy món nì nên các bác biết còn phần mềm nào hỗ trợ được kỹ thuật nữa thì chỉ cho nhà cháu vs .
các bác đã có rồi cho em xin lời khuyên đi ạ. VÀ ngoài việc phải chuẩn bị $$ ra thì nhà cháu còn phải chuẩn bị những j nữa ạ mong các bác chỉ giúp nhà cháu với
SIEUXEOTOHUISIEUXEOTOHUISIEUXEOTOHUI
Chào cụ...! cụ ở Hồ Chí Minh thì có thể tới địa chỉ 616/65/29 Lê Đức Thọ ,phường 15 quận Gò Vấp( trung tâm huấn luyện kỹ thuật ô tô Việt Nam ).Em có thể cài những phần mềm hữu ích cho cụ.trước khi đến cụ chuẩn bị 1 laptop , 1 ổ cứng 1t GB
Một cốc cà phê cũng làm nên tình bằng hữu @@!

phutran120

Tài xế O-H
kiếm đc tài liệu của hãng là tốt nhất, ko thi sửa dụng alldata, kiếm ổ cứng rời 1tb kéo tầm nửa tháng là xong =))
máy tính thì cài win xp là tốt nhất vì phần mềm của bọn đức theo thời đại chậm lắm, toàn ''only in xp'' =))

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Chào cụ...! cụ ở Hồ Chí Minh thì có thể tới địa chỉ 616/65/29 Lê Đức Thọ ,phường 15 quận Gò Vấp( trung tâm huấn luyện kỹ thuật ô tô Việt Nam ).Em có thể cài những phần mềm hữu ích cho cụ.trước khi đến cụ chuẩn bị 1 laptop , 1 ổ cứng 1t GB
Hôm nào tôi mò vào đó ăn mày có được không ạ?

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Dạ vâng ạ.mong cụ có dịp sẽ vào ạ,em xin lấy tính mạng của em ra để đảm bảo rằng cụ vào đây chỉ có rượu ngon và gái đẹp, và em hứa rằng sẽ ko để cụ phải ăn mày @@!
Định vác máy, vác ổ cứng vào ăn xin tý chữ về kiếm ăn mà lại bị từ chối khéo rồi. Lại còn lấy tửu sắc ra nữa, thế này thì chịu làm sao được lũ làng ôi

buianhduy123456

Tài xế O-H
t7 cn có làm việc không cụ

buianhduy123456

Tài xế O-H
kiếm đc tài liệu của hãng là tốt nhất, ko thi sửa dụng alldata, kiếm ổ cứng rời 1tb kéo tầm nửa tháng là xong =))
máy tính thì cài win xp là tốt nhất vì phần mềm của bọn đức theo thời đại chậm lắm, toàn ''only in xp'' =))
không phải chậm đâu bác,1 số win đời cao nó không tương thích với phần mềm.còn win xp là chuẩn.tiếng chuông tắt máy thôi cũng là cả 1 huyền thoại

buianhduy123456

Tài xế O-H
dạ thưa cụ.trong tuần trung tâm làm việc từ thứ 2>>> trưa thứ 7.chiều thứ 7 và chủ nhật trung tâm nghỉ.nhưng lúc nào cụ đến trung tâm em cũng tiếp cụ được hết ạ...em phục vụ cụ 24/7 luôn cụ ạ @@!
khi nào về quê em vác máy cho cụ cài cái GDS thôi.mà 8/7 thôi cụ à.nữa đêm mà còn phục vụ thì em hơi ghê ghê

longshin

Tài xế O-H
e tính kéo ổ 2TB tậu e onedemand với alldata được hok cụ ?

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên