Mini Cooper khi vào ga ra bị thổi gioang quy lát

duynguyen.skv
Bình luận: 18Lượt xem: 1,708

duynguyen.skv

Tài xế O-H
Tình hình là em mới nhận con mini cooper đời 2010.khi vào ga ra bị thổi gioang quy lát. Em đã bốc mặt ra để làm. Nhưng có điều là khi lắp em chỉ dùng gioang đập. Giờ hoàn thiện em nó cứ nổ lụp bụp như là bỏ máy.em đã kiểm tra k máy nào bị bỏ. Hơi 4 máy đều được 9 k.em cũng kiểm tra lại cam vẫn đúng giấu.(vì em nghe tiếng lụp bụp ở cổ hút nên nghi cam) bugi đều bị đen. Cụ nào am hiểu dòng này chỉ giáo em với???!

duynguyen.skv

Tài xế O-H
Tình hình là em mới nhận con mini cooper đời 2010.khi vào ga ra bị thổi gioang quy lát. Em đã bốc mặt ra để làm. Nhưng có điều là khi lắp em chỉ dùng gioang đập. Giờ hoàn thiện em nó cứ nổ lụp bụp như là bỏ máy.em đã kiểm tra k máy nào bị bỏ. Hơi 4 máy đều được 9 k.em cũng kiểm tra lại cam vẫn đúng giấu.(vì em nghe tiếng lụp bụp ở cổ hút nên nghi cam) bugi đều bị đen. Cụ nào am hiểu dòng này chỉ giáo em với???!
Khi đạp ga lên nó hiện mấy lỗi nay các bác à

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Bị ghì xuppap rồi, bác kiểm tra lại khe hở nhiệt của xuppap nhé

garaautoquangphuc

Tài xế O-H
may 3, 4 đổi mobin sang máy khác
vanos bên xả đổi sang bên hút
nổ máy kiểm tra lại
đưa lỗi lên
xupap dòng này ghì hơi khó
kiểm tra kĩ bizi nhé hay bị buzi và mobin lắm đó
nổ đạp ga có khói ko

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên