Kinh nghiệm làm bài test vào Toyota

WheelMan
Bình luận: 11Lượt xem: 2,074

WheelMan

Tài xế O-H
Tình hình là bên Toyota cần thơ mới gọi dt bảo em ngày mai làm bài test . đây là lần đầu tiên của em. CÁc anh em có ai đã từng thi vào Toyota thì chia sẽ cho em chút kinh nghiệm để em khỏi bỡ ngỡ .
Cũng như cần chuẩn bị kiến thức như thế nào ở vị trí Sữa chữa chung . Cần ôn tập phần nào ...v.v.
Mong các anh em nhiệt tình chia sẽ cho em, xin chân thành cảm ơn ạ

luanle

Tài xế O-H
mai em cũng test mà bây giờ không biết cần ôn kiến thức gì để mai đi test.... anh có gì chia sẽ cho em không ạ..

anhchanghocviec

Tài xế O-H
Tình hình là bên Toyota cần thơ mới gọi dt bảo em ngày mai làm bài test . đây là lần đầu tiên của em. CÁc anh em có ai đã từng thi vào Toyota thì chia sẽ cho em chút kinh nghiệm để em khỏi bỡ ngỡ .
Cũng như cần chuẩn bị kiến thức như thế nào ở vị trí Sữa chữa chung . Cần ôn tập phần nào ...v.v.
tìm trên diễn đàn có mấy bài các anh đi trước thi tuyển toy đã chia sẻ kinh nghiệm đấy bạn

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Mai đi thi mà hôm nay mới hỏi, chán quá

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên